Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมคิดว่าจิไรยะ ยังไม่ตายนะ

หน้า: << < (4/8) > >>

Augustz:

คาบูโตะไปหาศพคนพวกนั้นมาไม่ใช่หรอคับ ที่มันบอกโทบิว่า กว่าจะหาได้แต่ละคนก้แทบแย่

ต้องใช้DNAในปริมาณที่กำหนด ถ้าไม่ครบก้ไม่สามารถอัญเชิญได้  การที่จะหามาให้พอดีกับที่กำหนดมันก้ยากเอาการนะคับ

ถ้าไม่ได้เจอตัวเต็มๆน่ะ  ถ้าเอาแค่เลือดมานิดๆหน่อยๆมันจะพอตามที่ต้องการหรอคับ

ปล.มาดาระที่หน้าเนียนเนี่ย เปนเพราะคลายตัวเองจากคาถาได้แล้วใช่ป่ะ

ปล2.หน้ามันดูไม่แก่เลยเนอะ  - -

แสงอุตส่าห์:

--- อ้างจาก: Bankai ที่ อ. 17 ก.ค. 2012 เวลา 20:19:15 ---จิไรยะ ยังไม่ตาย เพราะถ้าตาย คาบูโตะ คงอัญเชิญออกมาแล้วเป็นถึง 1 ใน 3 นินจาในตำนาน *great*
ที่คาบูโตะบอว่าจมลงทะเลลึกไม่น่าเกี่ยวเพราะคนที่มันอัญเชิญมาคนอื่นๆ มันไปเอา DNA มาจากไหน *damage*
DNA ไม่จำเป็นต้องหาตอนตาย คิดว่าตอนมีชีวิต คาบูโตะคงต้องได้เจอกับจิไรยะบ้าง เก็บไว้คงไม่เสียหาย *number1*
ที่ไม่ได้อัญเชิญมาไม่ใช่ไม่มี DNA แต่ว่าจะเชิญยังไงได้ ในเมื่อ จิไรยะยังไม่ตาย *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
เห็นด้วยอีก 1 ความเห็นครับ อยากให้เป็นอย่างนั้น อะไรที่เหนือความคาดหมายน่าจะเป็นคอนเซ็ปของเค้านะ

promisez:

ผมก็รอการกลับมาของป๋าอยู่เหมือนกันแต่พอไปเจอฉากนี้แล้วมันก็..... เอ่อ... เหมือนจะหมดหวัง  *disappoint*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ลงไปใต้น้ำความดันสูง สภาพศพคงโดนอัดเละตุ้มเป๊ะ ไม่มีชิ้นดี  ปู่กบคงไม่อยากจะอัญเชิญมามั้งครับ ปล่อยใว้อย่างนั้นดีกว่า   *haha* *haha*

l2agel:

จิไรยะ อาจจะเนียนแกล้งตาย

แล้วไปสืบเรื่อง ศพรุ่น 1 ก็เป็นได้

(พร้อมที่จะหน้าแหกแล้ว)

*attack* *attack* *attack*
 *hoho* *hoho* *hoho*

หน้า: << < (4/8) > >>

Go to full version