Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมคิดว่าจิไรยะ ยังไม่ตายนะ

หน้า: << < (8/8)

TheEterNalEgo:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 15:38:14 ---สังเกตกันมั๊ย ... ว่าตั้งแต่เริ่มสงครามมาเนี่ย นารูโตะ ยังไม่ได้ใช้คาถาอัญเชิญเลยเนอะ
อยากเห็นกบมาบู้อีกรอบอ่ะ หรือว่า อาจารย์ จะกักไว้ให้ จิไรยะ ใช้หว่า
เป็นได้มั๊ยว่า พอ นารูโตะ จะเสียท่า กบ ก็โผล่ออกมาช่วย แล้วคนที่ยืนอยู่บนหัว กบ ก็คือ จิไรยะ
ถ้าเป็นแบบนี้เซอร์ไพรส์สุดๆ แฟนๆ จิไรยะ กรี๊ดดดดเลยนะเนี่ย
ปล.เราก็มั่วเป็นเหมือนกันนี่หว่า  *attack*

--- End quote ---

และจิไรยะก็พูดว่า "แข็งแกร่งขึ้นเยอะเลยนะนารูโตะ " และโตะก็ร้องไห้ไปตามๆกะคนดู  *great* *great*

karnsport:

ผมคิดว่าจิไรยะคงไม่กลับมาแล้วครับ เพราะเค้าจบสวยแล้วตายอย่างมีคุณค่า ถ้าย้อนกลับไปเล่มแรกๆจะสังเกตุว่าตัวละครที่เป็นตัวโกงหรือตัวดีทุุกๆคนต่างต้องการสันติภาพทั้งนั้น เนื้อเรื่องจะประกอบไปด้วย5แคว้นนินจา และ แสงอุสา ตอนนี้5แคว้นรวมเป็น1แล้วแสงอุสาก็เหลือแค่โทบิตัวเดียว และเพิ่มเรื่องของอุจิวะขึ้นมาอีกตอนนี้มีซาซึเกะและมาดาระซึ่งผมคิดว่าตอนจบอิทาจิจะต้องได้รับการสรรเสริญในความดีแน่นอน สรุปคือ ซาซึเกะน่าจะไปช่วย5คาเงะนารูโตะสู้โทบิหลังจากนั้นไม่มีใครรู้ครับอยู่ที่อาจารแกจะแต่ง แต่ถ้าสงครามจบโลกนินจา5แคว้นรวมเป็น1เรื่องจบลงที่สันติภาพครับ

bossfromrwb:

ใช้โหมดเซียน กลายร่างเปนกบอยู่ในน้ำได้ครับ  *attack*

LocAt1On:

ชอบตาเซียนลามก อยากให้กลับมา  *great*

หน้า: << < (8/8)

Go to full version