Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวต กันค่ะ ว่า โทบิ ใช่หรือไม่ โอบิโตะ ประเด็นกำลังเดือด ก็ เลยสุมไฟเพิ่มซะเลยโหวตแล้วขอ เหตุผล

หน้า: << < (3/13) > >>

sattkon:

ผมว่าประเด็นนี้มันเดือดกันมานานแล้วนะ ตั้งแตสมัยผมเล่นมู้นี้ แรกๆแล้วเพราะผมเป็นคนตีประเด็นนี้ก่อน  *haha*

สุดท้ายก็จบลงด้วยคำตอบที่ว่า ความเข้าใจของใครของมัน เพราะเราไปบังคับเขาไม่ได้หรอกครับ  *hoho*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 23 ก.ค. 2012 เวลา 03:03:26 ---ผมว่าประเด็นนี้มันเดือดกันมานานแล้วนะ ตั้งแตสมัยผมเล่นมู้นี้ แรกๆแล้วเพราะผมเป็นคนตีประเด็นนี้ก่อน  *haha*

สุดท้ายก็จบลงด้วยคำตอบที่ว่า ความเข้าใจของใครของมัน เพราะเราไปบังคับเขาไม่ได้หรอกครับ  *hoho*

--- End quote ---
ก็ประเด็นมันกำลังร้อน แล้ว ในเนื้อเรื่องก็พูดถึงแล้วว่า โทบิเป็น ใคร ??? แล้ว อีกอย่าง ประเด็นของโอบิโตะ แร๊งงงงค์ สุดแล้วตอนนี้ แล้วก็วัดใจแฟนฟันธงด้วย กล้ารึป่าว  *้ัread* *้ัread* *้ัread*

iTheStore:

*haha* ขอหน้าแหกด้วยคน ยังไงก็ยังคิดว่าเป็น โอบิโตะ เหมือนเดิม แต่คงไม่ใช่ ร่างของ โอบิโตะ ทั้งหมด มันอาจมี เซลล์ ที่เป็นเหมมือน เซ็ตสึ รวมอยู่ด้วย แต่มองโดยรวมแล้วก็คือ โอบิโตะ นั่นแหละ
ปล.ผมไม่มีการวิเคราะห์ ไม่มีทฤษฎีอะไรมาอธิบายหรอกนะ แค่คิดเฉยๆ

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ จ. 23 ก.ค. 2012 เวลา 08:47:41 --- *haha* ขอหน้าแหกด้วยคน ยังไงก็ยังคิดว่าเป็น โอบิโตะ เหมือนเดิม แต่คงไม่ใช่ ร่างของ โอบิโตะ ทั้งหมด มันอาจมี เซลล์ ที่เป็นเหมมือน เซ็ตสึ รวมอยู่ด้วย แต่มองโดยรวมแล้วก็คือ โอบิโตะ นั่นแหละ
ปล.ผมไม่มีการวิเคราะห์ ไม่มีทฤษฎีอะไรมาอธิบายหรอกนะ แค่คิดเฉยๆ

กระทู้นี้แค่ขอดูความเห็น กับ โหวต เรื่องประเด็นโอบิโตะ กะโทบิ อ่ะค่ะ ก็แค่อยากจะดูความคิดของคนในกระทู้ ว่า จริงๆแล้วเค้าคิดกันแบบไหน ทำไมถึงลงดาบว่า ใช่ ไม่ใช่ ได้ความรู้ในการวิเคราะห์เพิ่มด้วย ก็คนเราคนไม่เหมือน กัน แต่พยายาม ตั้งหัวกระทู้ไม่ให้คนแขวะกันอ่ะค่ะ

sattkon:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 23 ก.ค. 2012 เวลา 08:32:03 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 23 ก.ค. 2012 เวลา 03:03:26 ---ผมว่าประเด็นนี้มันเดือดกันมานานแล้วนะ ตั้งแตสมัยผมเล่นมู้นี้ แรกๆแล้วเพราะผมเป็นคนตีประเด็นนี้ก่อน  *haha*

ก็ประเด็นมันกำลังร้อน แล้ว ในเนื้อเรื่องก็พูดถึงแล้วว่า โทบิเป็น ใคร ??? แล้ว อีกอย่าง ประเด็นของโอบิโตะ แร๊งงงงค์ สุดแล้วตอนนี้ แล้วก็วัดใจแฟนฟันธงด้วย กล้ารึป่าว  *้ัread* *้ัread* *้ัread*

ก่อนที่หน้าจะแหกผมเกรงว่า user บางท่านจะกระเด็นหายไปจากเว็บ ก่อนหนะสิครับ *disappoint* เพราะประเด็นเรื่อง โทบิ เนี่ย มีตั้งแต่ เซียน ยัน เกรียน มาออกความเห็น *haha* มันเลยทำให้สะเปะสะปะมั่วกันไปหมด ผมกลัวว่า user ที่เคยดีๆเนี่ย จะออกตัวแรงจนตะบะแตก กลายเป็นเกรียนโดนที่ไม่รู้ตัวได้นะครับ  *haha* *glad*

หน้า: << < (3/13) > >>

Go to full version