Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอเถียงเรื่องโทบิหน่อยครับ

หน้า: << < (13/22) > >>

kyo:

--- อ้างจาก: Yagura ที่ จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 00:00:47 ---ขอเดาว่าเป็น อุจิฮะ คากามิ ย้ำว่าเดานะครับ พร้อมด้วยเหตุผล 4 ขอดังนี้
1. เรื่องอายุ คางามิ รุ่นเดียวกับซารุโทบิ และดันโซ เพราะงั้นอยู่มานานแน่นอน และอยู่มาตั้งแต่ตอนที่มาดาระยังมีชีวิต ตอนที่ต่อสู้กับรุ่น 4 เขาน่ามีอายุประมาณ 56 ปี และปัจจุบัน 72
2. เป็นลูกศิษย์ของรุ่น 2 เพราะงั้นอาจจะได้เรียนวิชา มิติเวลาจากรุ่น2
3. เป็นคนตระกูลอุจิฮะ เนื่องจากความแค้นของตระกูลอุจิฮะ มีแต่อุจิฮะด้วยกันที่จะเข้าใจ
4. ทรงผม คิ้ว และตา เหมือนมาก

เขาขำๆนะครับ  *hoho*

--- End quote ---
ขอปรบมือให้เลยนี่แหละที่ผมเรียกร้อง พวกที่คิดว่าไม่ใช่โอบิโตะแล้วคอยแย้งความเห็นผม ผมอยากเห็นความเห็นคุณบ้าง ปรบมือให้เลยครับ คุณ yagura  *number1*

iTheStore:

*haha* *haha* สรุปแล้ว ทฤษฎี, การวิเคราะห์ และ เหตุผล ของแต่ละคนที่ยกมาอ้างนี่ เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวที่อยากให้ โทบิ เป็นตัวละครที่ตัวเองคิดเอาไว้ใช่ป่ะ

kyo:

ผมไม่กัวหน้าแตกนะครับไม่ว่าสุดท้ายแล้วมันจะเป็นใคร เพราะอย่างน้อยๆเราก็ได้ทำอย่างเต็มที่

kyo:

--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 13:49:52 ---
--- อ้างจาก: kyo ที่ จ. 14 พ.ค. 2012 เวลา 11:53:06 ---ผมไม่กัวหน้าแตกนะครับไม่ว่าสุดท้ายแล้วมันจะเป็นใคร เพราะอย่างน้อยๆเราก็ได้ทำอย่างเต็มที่

ผมว่า ผู้เขียนต่างหากครับที่ทำ ฮร่าๆๆๆ *haha*

ถ้าไม่เข้าใจความหมายผมก็อย่าโพสดีกว่านะมันโชว์ความเกรียนตัวเองเปล่าๆ
รู้ว่าหลังจากโพสนี้คุณต้องมาโพสตอบโต้แบบเกรียนๆอีกแต่ผมจะหยุดแค่โพสนี้ไม่ต่อความยาวสาวความยืดอีก  *haha*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

อัปเดท 55555+

มุมมองส่วนตัวผมเกี่ยวกับ โทบิ ว่า เป็นโอบิโตะดำเนินมาได้ 65% แล้ว
คนที่คิดต่างเตรียมตัว แย้งกันได้เต็มที่ ไม่รู้จะทนอ่านจบกันบ้างหลือเปล่า

เพราะเป็นมุมมองที่ เชื่อมโยงเรี่องขื้นมาเองทั้งหมดเลย *glad*

หน้า: << < (13/22) > >>

Go to full version