Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอถามหน่อยครับ ฮารุโนะ ริน หายไปไหนครับ..? เซียนทั้งหลายมาลงความเห็นกันหน่อย

หน้า: << < (3/4) > >>

Num:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 18:15:43 ---ไกลฝั่งแล้วใครก็ได้พาชั้นกลับไปที  *disappoint* *disappoint* *disappoint*

--- End quote ---
ผมไม่ เนะนำให้รีบกลับฝั่งครับเพราะทะเลมีแต่สาระ(ในเรื่องไร้สาระ)<<เริ่มงงกะคำพูด

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

นี่ครับพ่อ แม่ ซากุระ  จะได้เห็นกันในมูฟวี่ Road to ninja

Lopez:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 17:27:36 ---โดนตาลุงร้านราเม็งใช้เนตรวงแหวนบังคับข่มขืนแล้วตรอมใจตายป่าว

ต้องการลูกเรือมั้ยครับ ....... *้ัิshy*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 06:13:12 ---
--- อ้างจาก: Lopez ที่ อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 02:40:38 ---
--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 17:27:36 ---โดนตาลุงร้านราเม็งใช้เนตรวงแหวนบังคับข่มขืนแล้วตรอมใจตายป่าว

ต้องการลูกเรือมั้ยครับ ....... *้ัิshy*

ตอนนั้น ยังมีภาพลุงขายราเม็ง ใส่เสื้อแสงอุษา เป็นโทบิเลย

เราเลยเอากะเค้ามั่ง

ต้องการต้นหนป่าวคะ จะได้อาสาพาไป New World. *disappoint* *disappoint* *disappoint*

hackauthai:

รินที่เป็นเพื่อนคาคาชิแหละโอบิโตะสมัยที่มีรุ่น4เป็นอาจายร์หรือเปล่าฮะ อันนี้ก็ไม่แน่ใจนะตอนที่โคโนฮะโดนโอโรจิมารุโจมตีหมู่บ้าน แหละมีผู้หญิงที่เป็นหน่วยลับ หน้าคล้ายรินมาก แถมยังรู้จักกับคาคาชิสนิทกันเลยทีเดียว ไม่ค่อยแน่ใจว่าใช่ รินหรือเปล่า

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version