หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เรลี่ย์อาจเป็นลุงของลูฟี่จริงรึปล่าว  (อ่าน 28416 ครั้ง)

ืneowalker

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: เรลี่ย์อาจเป็นลุงของลูฟี่จริงรึปล่าว
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 16:12:24 »
ตามบทต้องไปดู แบบเมะคับถึงจะเข้าใจอารมร์ของบาร์กี้นิสัยฮาๆ ชอบตีความเองให้คนดูหัวเราะกับความคิดของบาร์กี้

ผมเข้าใจอย่างนั้นนะคับ

ในสงครามมารีนฟอร์ดผมว่าบาร์กี้ตลกสุดๆลดความตรึงเครียดของสงครามได้มาก

SouthSide

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • welcome to the south
Re: เรลี่ย์อาจเป็นลุงของลูฟี่จริงรึปล่าว
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 22:18:21 »
แม่ของลูฟี่เป็นน้องของเรลี่ย์ รึปล่าว *haha* *haha*
Dragon มาตอบด้วย ไปทำน้องเรลี่ย์ท้องอ่ะป่าว
เอ๊ะ เรลี่ย์มีน้องสาวอ่ะป่าว   *shock* *shock*