Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (95/112) > >>

artkub:

ผลหายตัวครับ *nude* *nude* *nude*เอาไว้.........ครับ

Sherva:

เราเห็นด้วยกับทุกๆคอมเม้นที่ โหวต ผลอากาศ นะ  *number1* *number1* *number1* *number1*
เพราะ ถ้าควบคุมอากาศได้ เวลาสู้ก็ ดูดอากาศจากร่างคู่ต่อสู้ เก่งยังไงถ้าไม่มีอากาศในร่างกายก็ตายอ่ะ โฮะๆๆๆๆๆ  *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

pondsaber02:

ผมชอบ ผลปีศาล ของ ลุงหนวดขาวนะคับ โหดดี

lionkinging2:

ถ้าผมอยากได้ผลของหนวดขาวครับโหดมาก

ผล กุระ กุระ ครับ อาจจะเป็น สายพารามีเซียที่ดีที่สุดก็ได้นคะครับ
ผล ยามิ ยามิ (ป่ะ ของหนวดดำ) อาจจะเป็น สายโรเกียที่ดีที่สุด
ผล ..... โซมอน พวกสัตว์ในตำนานอ่ะครับ ที่โหดที่สุด

pujee:

เลือกกินเอาเลยครับ ให้ทั้งต้น

หน้า: << < (95/112) > >>

Go to full version