Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพิ่มเต็มเกี่ยวกับเนตรสังสาระของนางาโตะ-โทบิ-มาดาระ

หน้า: << < (24/26) > >>

Augustz:

ไจเยนๆกันเต๊อะเจ้า *disappoint*

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 09:21:00 ---
--- อ้างจาก: momothedog ที่ พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 08:50:59 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 08:35:21 ---    โทบิมันโกหกหลายเรื่องโดยเฉพาะกะซาสึเกะ แต่คงไม่โกหกคนที่ใกล้ตายอย่างโคนันหรอก เพราะตอนนั้นโคนันโดนเสียบจากด้านหลังแล้ว หลังจากโทบิใช้อิซานางิ
    ถ้าข้อมูลที่โทบิพูด ว่า เปนคนให้เนตรสังสาระนางาโตะจริง ก้อเปนไปได้ตอนเดียว คือ ตอนที่พ่อแม่นางาโตะโดนนินจาโคโนฮะฆ่า แล้วนางาโตะสลบตื่นมาอีกทีนินจาสองคนนั้นตายแล้ว
    เป็นไปได้ว่า นางาโตะสลบไปและไม่ได้ฆ่านินจาสองคนนั้น คนที่ฆ่าอาจเปนโทบิและปลูกถ่ายเนตรสังสาระให้นางาโตะตอนที่ยังสลบอยู่ ด้วยฝีมือคนที่เก่งด้านนินจาแพทย์และทดลองอย่างโทบิ คงไม่อยากที่จะรักษาแผลให้หายไว และพอนางาโตะตื่นมาเหนคนตายก้อนึกว่าตัวเองฆ่า อันนี้ผมแถครับ

--- End quote ---

มีส่วนนะ แต่ก่อนหน้านั้นก็เห็นดวงตาเป็นสังสาระอยู่แล้วนิ ก่อนที่นินจาโคโนฮะจะมาถึง

จิงด้วยครับ มันมีเนตรสังสาระมาก่อนนินจาโคโนฮะ ฆ่าพ่อแม่อีก (เมื่อกี้กลับไปดูมาแล้ว) แล้วแบบนี้โทบิมันเอามาใส่ตอนไหนฟร่ะ ระ หรือว่า มาดาระ มันใช้เนตรลวงตาแม่นางาโตะแล้วมา ป่าม ป๊าม เพื่อให้นางาโตะมีเชื้อสายของสองตระกูล

มันอาจจะเก็บน้ำเชื้อแช่แข็งเอาไว้ แล้วสั่งให้โทบิไปหาผู้สืบทอดเมื่อตัวเองตาย ฮาาาาา

Augustz:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 12:27:24 ---มันอาจจะเก็บน้ำเชื้อแช่แข็งเอาไว้ แล้วสั่งให้โทบิไปหาผู้สืบทอดเมื่อตัวเองตาย ฮาาาาา

อันนี้ รุ้สึกไปทางแนว ออกทะเลนะคับ *hoho*

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 12:43:23 ---
--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 12:27:24 ---มันอาจจะเก็บน้ำเชื้อแช่แข็งเอาไว้ แล้วสั่งให้โทบิไปหาผู้สืบทอดเมื่อตัวเองตาย ฮาาาาา

อันนี้ รุ้สึกไปทางแนว ออกทะเลนะคับ *hoho*

ตามลายเซ็นต์ผมเลยครับ  *haha*

Masai:

ผมคิดว่า ตระกูลอุซึมากิ น่าจะสามารถ เบิกเนตรสังสาระได้แน่นอนครับ แต่ต้องมีเงื่อนไขบางอย่างเหมือน ตระกูลอุจิวะเพราะตระกูลอุจิวะทุกคนก็ไม่ได้มีเนตรวงแหวนครบทุกคนเหมือนกันมันขึ้นอยู่กับเงื่อนไขบางอย่างเหมือนกัน แล้วไอ่เงื่อนไขบางอย่างอันนี้ผมก็ไม่รู้  ^^

หน้า: << < (24/26) > >>

Go to full version