Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เป็นไปได้ไหมที่โทบิ คือ

หน้า: << < (2/5) > >>

Augustz:

ผมว่า แม้แต่ จารย์มาซาชิเอง ก้ยังคิดหน้าตาของโทบิไม่ออกเหมือนกันแหละคับ *dontknow*

ไม่งั้น จารย์แกเฉลยไปนานแล้ว  ไม่ปล่อยให้เราเดาหรอก  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

BlackHair-NaNa:

แต่จากตอนที่ผ่านมาไอแว่นดำก็ดูลึกลับอยู่น่ะ แถมบทน้อยๆอย่างนี้น่าสงสัย

Augustz:

มันไม่ใช่แค่ลึกลับ และบทน้อย   มันโผล่มาครั้งแรกด้วยมั้ง *haha* *haha* *haha* *haha*

wattahan645:

*haha*ผมว่าไอ้แว่นที่ว่่ากันนะมันน่าจะเป็นคนตระกูลอาบุราเมะที่ใช้แมลงมากกว่า(เดา)เพราะดันโซมีคนตระกูลอาบุราเมะเป็นคนติดตามอย่างตอนประชุมคาเงะ ผมเลยคิดว่าไม่น่าจะเป็นโทบินะครับ *hoho*

bignaja123:

--- อ้างจาก: wattahan645 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:37:02 --- *haha*ผมว่าไอ้แว่นที่ว่่ากันนะมันน่าจะเป็นคนตระกูลอาบุราเมะที่ใช้แมลงมากกว่า(เดา)เพราะดันโซมีคนตระกูลอาบุราเมะเป็นคนติดตามอย่างตอนประชุมคาเงะ ผมเลยคิดว่าไม่น่าจะเป็นโทบินะครับ *hoho*

--- End quote ---

เหมือนแว่น ของชิโนะใช่มั้ย    พอเป็นไปได้

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version