Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไม่ถามว่า โทบิคือใคร แต่จะถามว่า พวกนี้เป็นใครอวตารมา

หน้า: << < (2/4) > >>

nakin:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 18:07:38 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 18:01:16 ---
--- อ้างจาก: chainoi ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:58:50 ---เห็นว่าท้าให้ไปหาถึงที่แต่ใช้ชื่อคนอื่น แล้วนี่ยังใช้ไอดีอื่นเข้ามาด่าอีก มันสุดยอดลูกผู้ชายตัวจิง เลย ป็อบเลิฟเป้ลหน้าบี้นี่

--- End quote ---
หมายถึง กด 1 ใช่มั๊ยครับ สงสัยจะตรงกัน *number1*

อ้าวให้กดด้วยหรือครับนิ  งั้น ชายน้อย กด 1-4 เลยครับ 4 นี่ จู๋นิน ครับ

จู๋นินหรอครับ เด๋วแก้ให้ ฮาาาาาาา

chinjung:

--- อ้างจาก: สมัครมาด่ามืงอะ ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 20:00:58 ---

เฮ้ยยย    *shock* *shock* *shock*

nakin:

...ป่า อย่าหยุดหายใจ

เปนไปได้ไงวันนี้ไม่มีคนโดนผนึก เอ๋...รึจะมี ผมพลาดอะไรไป *haha*

sattkon:

--- อ้างจาก: nakin ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:54:41 ---ลองสันนิษฐานขำๆว่า เขาคือใคร....

กด 3. ฮาชิมะระ เซนจู๋ว คือ .........................

ปล.ขำๆครับ แค่ฝึกการสันนิษฐาน

แต่ผมว่าคนนี้ไม่น่าจะใช่น้อง อูมามิ นะ  *dontknow*

nakin:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 21:26:59 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 17:54:41 ---ลองสันนิษฐานขำๆว่า เขาคือใคร....

กด 3. ฮาชิมะระ เซนจู๋ว คือ .........................

ปล.ขำๆครับ แค่ฝึกการสันนิษฐาน

แต่ผมว่าคนนี้ไม่น่าจะใช่น้อง อูมามิ นะ  *dontknow*

หราครับ แล้วเค้าคือใคร ง่ะ เพราะ sennin five paths คือน้ำกาม

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version