Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพื่อนๆคิดว่าใครเหมาะสมกับคำว่า"อัจฉริยะ"มากที่สุดระหว่างเนจิกับซาซึเกะ

หน้า: (1/5) > >>

Notto:

ขอเปรียบ2คนนี้พอครับ *worm*

iTheStore:

ผมว่า เนจิ นะครับ ขนาดโดนผนึกยังใช้วิชาของเนตรสีขาวได้สมบูรณ์แบบ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ผมว่า  เนจิ  .. ซาสึเกะมันหลงผิด  งี่เง่า ผีเข้าผีออก

Monkey D. Jennei:

ให้ ซาซึเกะ ค่ะ ทุกด้านนะเค้าว่า (ว่า แต่ไม่ใช่ ชิกามารุ หรอ แผนล้วนๆ ไปแล้วๆ เดี๋ยวโดน เหอๆ) *lulla* *lulla* *lulla*

themangmang1:

กินกันไม่ลงครับ ซาสึเกะ กับ เนจิ .. แต่ผมว่า เรื่อง อัจฉริยะ ก็น่าจะเป็นของ เนจิ .. แต่ถ้าถามว่าใครเก่งกว่า '' ก็ต้องซาสึเกะแหละ ''

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version