Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โลงศพที่ 3 ตอนโอโรจิรุมาอัญเชิญมาสู้กับรุ่นที่ 3 คิดว่าเป็นใคร

หน้า: << < (3/3)

ongart5528:

เอ่อโทษนะครับที่หัวข้อไม่เคลียร์  ผมหมายถึงในอนิเมะครับ  เพื่อนๆนะคิดว่าเป็นใคร

themangmang1:

มันไม่เหมือนกันหรอ .. ที่ผมคิดผิดเพราะคิดว่าคาบูโตะมันจะโง่ขนานนี้แต่ยังไงใครก็รุ่น 3 กับ 4 มาไม่ได้แน่นอน แต่ถ้า 1-2 อาจไม่แน่
เพราะตอนที่ถูกรุ่น 3 สะกดไม่ใช่รุ่นที่ 1 -2 ตัวจริง คนที่มาสู้กับ มาดาระอาจเป็นรุ่น 1 ก็ได้อาจจะมีคนเชิญมาหรือ มาจากสร้อยคอของรุ่นที่ 1

themangmang1:

เดียวก่อนครับ .... ดูหัวข้อดี ๆ โอโรชิมารุอันเชิญมานั้นมันตอนภาคแรกไม่ใช่ภาค โทบินะครับ ผมก็ลืมดูไปสนิทเลย
ตามหัวข้อ คิดว่ารุ่นที่ 4 เพราะโอโรชิมารุยังไม่เคยเห็นวิชาเทพมรณะ แน่นอนถึงรุ่นที่ 3 ไม่ได้ใช้มีดหยุดโลงไว้ได้ต่อให้ไม่หยุด
ก็เชิญมาไม่ได้อยู่ดี

bigkung:

ผมคิดว่ารุ่น 4 อะแหละครับ แต่ไม่สารถเรียกออกมาได้ เพราะวิญญาณถูกผนึกเอาไว้ ไม่ได้อยู่ในโลกแห่งความตายเหมือนคนตายปกติ

kampagank:

รุ่น 4 สัสสสสสสสส  กาก นุบ

โง่หลายยยยยยยยยย

อัญเขิญมา ครึงโรง เเล้วก็ หายลงไปใต้หลังคา

หน้า: << < (3/3)

Go to full version