Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซ้ำซากเรื่องโทบิ(มาอวดว่าใครถูกมั้ง)

หน้า: << < (11/11)

H_A_Y:

เด๋วอูมามิคงมา

Jonizuka:

จะทายผิดทายถูกผมว่ามันก้อไม่ใช่เรื่องที่จะต้องมาขอโทษอะไรกันหรอกครับ ไม่ต้องซีเรียสจนเกินไป แค่เคารพในความคิดของผู้อื่นก้อพอ แต่ล่ะคนก้อมีแนวทางในการวิเคราะห์ที่แตกต่างกันออกไป ผมว่าก้อมีความเป็นไปได้ทั้งนั้น ถึงผมเองจะคิดว่า โทบิ คือ โอบิโตะ ก้อเถอะ แต่ก้อยังมีข้อสงสัยอยู่ ณ ตอนที่คิด ยิ่งเฉลยมาแบบนี้ยิ่งอยากรู้ อยากให้ อาจาร์ยมาแก้ข้อข้องใจ

(อยากให้คนที่หาย ๆ ไปกลับมานะครับ ถึงเรื่องของตัวจริงโทบิเค้าจะวิเคราะห์พลาดไป แต่ข้อมูลของเค้าก้อ คม ชัด ลึก มาก ยังมีเนื้อหาอื่น ๆ ที่รอพวกเค้ามาวิเคราะห์ให้ฟังอีกเยอะ กลับมาเถ๊อะ)

หน้า: << < (11/11)

Go to full version