Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โฮคาเงะรุ่น 1 ตายด้วยวิชาอะไรครับพี่น้อง

หน้า: << < (11/14) > >>

klaobrmeiei:

คาดว่ารุ่น1เจอมาดาระขโมยตับไปคับ

แต่ยังรอดอยุ่ได้ เลยกลับไปบอกคนที่เจอคนแรกว่าชนะมาดาระแล้ว

แล้วก้อตาย ส่วนมาดาระก้อกินตับรุ่น1ที่ยังไม่สุก แล้วดันมีพยาธิอยุ่

พยาธิเข้าสู่หัวใจตายคับ

tongtorcafe:

--- อ้างจาก: klaobrmeiei ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 23:32:57 ---คาดว่ารุ่น1เจอมาดาระขโมยตับไปคับ

แต่ยังรอดอยุ่ได้ เลยกลับไปบอกคนที่เจอคนแรกว่าชนะมาดาระแล้ว

แล้วก้อตาย ส่วนมาดาระก้อกินตับรุ่น1ที่ยังไม่สุก แล้วดันมีพยาธิอยุ่

พยาธิเข้าสู่หัวใจตายคับ

--- End quote ---
ตามนั้นเลยครับ

banksoi5:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 18:14:57 ---
--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 11:49:25 ---
--- อ้างจาก: Akatsuki ที่ จ. 08 ส.ค. 2011 เวลา 20:48:29 ---ที่โดนระเบิดของ โคนัน นะ มันเป็นวิชาของมาดาระเอง ที่ดันโซเคยใช้กับ ซาซึเกะ แล้วถ้าใช้คาถานี้จะเสียดวงตาไปนิรันดิ์
ที่ว่ารุ่น1ตายยังไง ขอเดานะ แก่ตาย *hoho*

ที่รุ่นหนึ่งตายก้เพราะว่า โดนคาคุสึ ฆ่าตายอ่ะครับ
กลับไปย้อนดูตอนที่ฮิดันกับคาคุซึ สู้กับนารูโตะได้ครับ หึหึหึ

โครตมั่ว เลย อะ มีตอนที่ ค่คุซึบอกว่า ฆ่ารู่นที่ 1 บอกแค่ว่า นึกถึงนอนจาโคโนฮะ คนแรกที่เคยสู้ด้วย

ท่านแหละที่โคตรมั่ว ไปอ่านดูดีๆ มันบอกว่านินจาคนแรกที่สู้ด้วย แล้วมันก็บอกว่าควั๊กหัวใจนินจาที่เก่งกาจออกมาทั้งเป็น
แล้วก็มีรูปตอนที่คาคุซึควักหัวใจรุ่นหนึ่งออกมา ไปอ่านดูดีๆไป๊!!!!

TheStrokes:

--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ อา. 18 ธ.ค. 2011 เวลา 11:41:07 ---
--- อ้างจาก: [email protected] ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 18:14:57 ---
--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 11:49:25 ---
--- อ้างจาก: Akatsuki ที่ จ. 08 ส.ค. 2011 เวลา 20:48:29 ---ที่โดนระเบิดของ โคนัน นะ มันเป็นวิชาของมาดาระเอง ที่ดันโซเคยใช้กับ ซาซึเกะ แล้วถ้าใช้คาถานี้จะเสียดวงตาไปนิรันดิ์
ที่ว่ารุ่น1ตายยังไง ขอเดานะ แก่ตาย *hoho*

ที่รุ่นหนึ่งตายก้เพราะว่า โดนคาคุสึ ฆ่าตายอ่ะครับ
กลับไปย้อนดูตอนที่ฮิดันกับคาคุซึ สู้กับนารูโตะได้ครับ หึหึหึ

โครตมั่ว เลย อะ มีตอนที่ ค่คุซึบอกว่า ฆ่ารู่นที่ 1 บอกแค่ว่า นึกถึงนอนจาโคโนฮะ คนแรกที่เคยสู้ด้วย

ท่านแหละที่โคตรมั่ว ไปอ่านดูดีๆ มันบอกว่านินจาคนแรกที่สู้ด้วย แล้วมันก็บอกว่าควั๊กหัวใจนินจาที่เก่งกาจออกมาทั้งเป็น
แล้วก็มีรูปตอนที่คาคุซึควักหัวใจรุ่นหนึ่งออกมา ไปอ่านดูดีๆไป๊!!!!

คุณอะกลับไปอ่านไหม เล่ม 37-38 อะ มันแค่บอกมันเคยสู้กับรุ่นที่1 ...แล้ว...อวดฉลาด นะ
มันแค่บอกเฉยว่า มันควักหัวใจ พวกนินจาแล้วเอามาเป็นของตัวเอง มันไมไ่ด้ควักของ รุ่นที่1 มั่วจริงๆ (แล้วก็มีรูปตอนที่คาคุซึควักหัวใจรุ่นหนึ่งออกมา ไปอ่านดูดีๆไป๊!!!!) คุณ...ไปหารุปมาดิ

ปล. ไม่ได้อวดฉลาด นะครับ ฐานะแฟนนารูโตะคนนึง เห็นคนมั่วละฉุน ครับ อ่านโตะ ทุกวันครับ อ่านเล่ม 1จนเยิน หมดแล้ว (ตอนนี้ยังไม่บอกการตายของโฮคาเงะรุ่น1ครับ มีแต่รุ่น สอง  เจอ กิน-คินคาคุ แล้วนินจา ฆ่า ยอมเสียสละไห้กลุ่มตัวเองรอด และติดตั้งไห้ ซารุโทบิ เป็นโฮคาเงะรุ่นที่ 3 ครับ

semon7:

banksoi5  มั่วมาก   คาคุซึมันบอกว่าเคยสู้ มันไม่ได้บอกว่าฆ่าได้

หน้า: << < (11/14) > >>

Go to full version