หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แล้ว มาดาระ กับ น้องชาย หน้าตาเหมือนกันไหมครับ  (อ่าน 5088 ครั้ง)

Silvers-RayLeigh

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ถ้าหน้าไม่เหมืนกันผมขอจบเพียงเท่านี้  แต่ถ้าหน้าเหมือนกัน เป็นไปได้ไหมที่ คิซาเมะ จะเรียกว่า มาดาระ เพราะหน้าเหมือนกัน แสดงว่าเป็นตัวน้อง มาดาระ สินะ ใครรู้ ใครเก่ง ช่วย ตอบให้ผม หายข้องใจหน่อยครับ ว่า พี่น้อง คู่นี้หน้าเหมือนกันหรือป่าวครับ ขอบคุณมากครับ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
Re: แล้ว มาดาระ กับ น้องชาย หน้าตาเหมือนกันไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 20 ก.ค. 2012 เวลา 14:09:31 »

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

prince_fenris

• *
    • punzas.net
Re: แล้ว มาดาระ กับ น้องชาย หน้าตาเหมือนกันไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 20 ก.ค. 2012 เวลา 16:06:04 »
 *rip* *rip*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 20 ก.ค. 2012 เวลา 17:33:15 »
ขอเชียร์อิสึนะ ให้เป็นโทบิรึกันนะครับ  *great* *great*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 20 ก.ค. 2012 เวลา 18:01:12 »
จะว่าเหมือนก็เหมือน  ต่างกันที่ถุงใต้ตา  กับ ปากน้องมันเซ็กซี่กว่า  *haha* *haha*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•