Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แล้ว โดฟลามิงโก้ ใช้ฮาคิได้รึเปล่า...

หน้า: << < (31/44) > >>

Augustz:

เรื่องนี้มีแต่คนตัวสูงๆ ใหญ่ๆกันทั้งนั้นอ่ะ

มีพี่ ฟี่ของเรานี่แหละ  ตัวก่ะติ๊ดนึก

เดามั่วมั่ง:

ขอถามเรื่อง ฮาคิ ท่านสมาชิก อีกได้รึเปล่าครับ.....  (ขอทราบความคิดส่วนตัวอ่ะครับ)

อยากถามว่า  ฮาคิเกราะ  จิงๆแล้วสามารถกันพลังของสายโรเกียได้ รึเปล่าอ่ะ....
บางตอน อย่างดาบแสง กับ หมัดแม็กม่า ที่แชงค์กันด้วยดาบก็พอเห็นอยู่หรอก....
แต่ถ้าพลังบีม หรือ หมัดภูเขาไฟระเบิดอะไรเนี่ย  คิดว่าจะใช้ฮาคิกันพลังเหล่านี้ได้ไหม...
หรือ พลังน้ำแข็งของอาโอคิยิ หรือ หมัดไฟของเอส อ่ะ......

ขอจิบชา อย่างสบายอารมณ์  รอคำตอบแระกัล....ครับ   *้ั์drinktea*

windyzero:

สงสัยกินแต่ นม ล่ะมั้ง เลยสูงได้ขนาดนั้น หรือไม่ก็ อิวานคอฟคงฉีดฮอร์โมนทำให้สูงขึ้น 555+

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ศ. 27 ม.ค. 2012 เวลา 01:45:11 ---สงสัยกินแต่ นม ล่ะมั้ง เลยสูงได้ขนาดนั้น หรือไม่ก็ อิวานคอฟคงฉีดฮอร์โมนทำให้สูงขึ้น 555+
--- End quote ---

อย่างนี้นี่เอง.....อืมเข้าใจล่ะ   *great*
 ท่าน W นอนดึกแท้

windyzero:

อ๋อ ผมทำงานกลับดึกน่ะ เลิกงานตี 2 -*-

หน้า: << < (31/44) > >>

Go to full version