Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ลองเอาโทบิักับโอบิโตะมาเทียบก็มีส่วนคล้ายนะ

หน้า: << < (10/20) > >>

[email protected]:

โอบิตะบ้าน... ... ไทย อีกแล้ว สัด  เค้าก็บอกอยู่ ว่า โอบิตะ ตอนมันตายตัว ยัง เล็ก อยู่เลย พอมาสู่กับรุ่นที่4 ตัว สู งแถม มีเนตร ขั้นสูง เหอะๆ มุงเอาไรคิดกันว่ะ
แมร่งปันยาอ่อนได้ใจ ว่ะ  โครตเกรียน เอามาเทียบ แสรด  เทียบไม่ดูส่วนสูงเลย

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

พ่อแม่...ตายไงถึงด่าคนอื่แรงนักไอ้สัตเดระฉานด่าคนอื่นอยู่ได้...ฉหลาดมาจากไหนหวะ
นี้ก็แค่ความคิดเห็นเกี่ยวกลับการ์ตูน สงสัย...คงใกล้ตายฮ่าแล้วละ ถึงได้แสดงความต่ำๆของ...ได้ตลอด

...เขียนเองหรือไงนารุโตะนะ...ถึงรู้ไม่ใช้โอบิโตะ กระทู้เค้าสร้างมาให้แสดงความเห็นไม่ใช้ให้...อย่าง...
มาแสดงค่อยด่าคนอื่น แม้งสัตจริงๆ

ขอโทษทุกคนด้วยที่เขียนคำหยาบ ยกเว้นไอ้สัตนี้
ถ้าใครเป็นคนสร้างบอดนี้ขื้นมาตัดไอ้นี้ออกจากสมาชิกเลยเห็นด่าคนอื่นตลอด
เสียหมด ฝากด้วยน๊ะครับ  *glad* *glad* *glad*

iTheStore:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ อา. 19 ก.พ. 2012 เวลา 14:10:05 ---โอบิตะบ้าน... ... ไทย อีกแล้ว สัด  เค้าก็บอกอยู่ ว่า โอบิตะ ตอนมันตายตัว ยัง เล็ก อยู่เลย พอมาสู่กับรุ่นที่4 ตัว สู งแถม มีเนตร ขั้นสูง เหอะๆ มุงเอาไรคิดกันว่ะ
แมร่งปันยาอ่อนได้ใจ ว่ะ  โครตเกรียน เอามาเทียบ แสรด  เทียบไม่ดูส่วนสูงเลย

--- End quote ---
เอ้าๆ คุณเป็นใครเหรอครับ จะมาด่าเค้าทำไม นี่มันความคิดเห็นส่วนตัวเค้า โปรดเข้าใจหน่อยนะครับว่า คนเรานะมีความคิดเห็นต่างกันใช่ป่ะ แล้วคุณจะมาด่า มาว่าเค้าทำไม พูดดีๆก็ได้นี่ คนอื่นจะคิดยังไงก็เรื่องของเค้าใช่มั๊ย...บอร์ด มีไว้ให้แสดงความคิดเห็นแลกเปลี่ยนความรู้ซึ่งกันและกัน ไม่ใช่มีไว้ให้มาด่ากันแบบนี้ มีมารยาทหน่อยครับ ... คุณมีการศึกษาไหม ? คนที่มีการศึกษาเค้าไม่พูดแบบนี้หรอก จริงมั๊ย
ปล.หากคุณไม่ชอบความคิดเห็นของคนอื่น อยากด่าเค้าคุณก็ด่าอยู่ในใจดิ จะพิมพ์ลงบอร์ดนี้ทำไม คุณคิดว่ามันดีแล้วเหรอที่คุณพูดแบบนี้
เสียความรู้สึกหว่า อ่านความคิดเห็นอยู่ดีๆ ดันมาเจอแบบนี้เข้า *shock*

nakin:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อา. 19 ก.พ. 2012 เวลา 17:18:37 ---
--- อ้างจาก: [email protected] ที่ อา. 19 ก.พ. 2012 เวลา 14:10:05 ---โอบิตะบ้าน... ... ไทย อีกแล้ว สัด  เค้าก็บอกอยู่ ว่า โอบิตะ ตอนมันตายตัว ยัง เล็ก อยู่เลย พอมาสู่กับรุ่นที่4 ตัว สู งแถม มีเนตร ขั้นสูง เหอะๆ มุงเอาไรคิดกันว่ะ

เอ้าๆ คุณเป็นใครเหรอครับ จะมาด่าเค้าทำไม นี่มันความคิดเห็นส่วนตัวเค้า โปรดเข้าใจหน่อยนะครับว่า คนเรานะมีความคิดเห็นต่างกันใช่ป่ะ แล้วคุณจะมาด่า มาว่าเค้าทำไม พูดดีๆก็ได้นี่ คนอื่นจะคิดยังไงก็เรื่องของเค้าใช่มั๊ย...บอร์ด มีไว้ให้แสดงความคิดเห็นแลกเปลี่ยนความรู้ซึ่งกันและกัน ไม่ใช่มีไว้ให้มาด่ากันแบบนี้ มีมารยาทหน่อยครับ ... คุณมีการศึกษาไหม ? คนที่มีการศึกษาเค้าไม่พูดแบบนี้หรอก จริงมั๊ย
ปล.หากคุณไม่ชอบความคิดเห็นของคนอื่น อยากด่าเค้าคุณก็ด่าอยู่ในใจดิ จะพิมพ์ลงบอร์ดนี้ทำไม คุณคิดว่ามันดีแล้วเหรอที่คุณพูดแบบนี้
เสียความรู้สึกหว่า อ่านความคิดเห็นอยู่ดีๆ ดันมาเจอแบบนี้เข้า *shock*

ใจเย็นครับ เด๋วเค้าคงไปแล้ว อยู่ได้ไม่นานหรอก

koratdevil3:

บอร์ดมีไว้แสดงความคิดเห็นครับ  เราจะไปห้ามความคิดของใครก็ไม่ได้  เราต้องรู้จักแลกเปลี่ยนความคิดซึ่งกันและกัน  ไม่ใช่จะเอาความคิดตัวเองเป็นใหญ่   เอาเป็นว่า  รักใครชอบใครก็อยู่ในใจ  ไม่จำเป็นตั้งไปว่าคนอื่น   *number1* *number1*

หน้า: << < (10/20) > >>

Go to full version