Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ลอว์ต้องการอะไร

หน้า: << < (5/5)

LM:

แฮนคอก เป็น จักพรรดินี นะ จะให้ทิ้งประเทศแล้วอยู่ตัวคนเดียวเพื่อเป็นเจ็ดเทพโจรสลัดเนี่ยนะ *disappoint*

ผมว่าเรื่องเป็น7เทพโจรสลัด ต้องสลายกลุ่มเก่าเนี่ย มัน อาจจะไม่เกี่ยวก้ได้มั้งครับ แล้วแต่บุคคลมากกว่ามั้ง *number1*

Sherva:

เราคิดว่าน่าจะเกี่ยวกับพวกพ้องของลอว์แต่ที่หายไปน่าจะเป็นเพราะ อำนาจแห่งบร๊ะเจ้าโอดะ เอ่ออ หมายถึงซีซาร์นะคะ  *haha* *haha* ไม่น่าจะเป็นเพระาตำแหน่งเจ็ดเทพ

mint1458:

--- อ้างจาก: LM ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 02:37:00 ---แฮนคอก เป็น จักพรรดินี นะ จะให้ทิ้งประเทศแล้วอยู่ตัวคนเดียวเพื่อเป็นเจ็ดเทพโจรสลัดเนี่ยนะ *disappoint*

ผมว่าเรื่องเป็น7เทพโจรสลัด ต้องสลายกลุ่มเก่าเนี่ย มัน อาจจะไม่เกี่ยวก้ได้มั้งครับ แล้วแต่บุคคลมากกว่ามั้ง *number1*

--- End quote ---
แล้วแต่บุคคลมั้ง *number1*

Augustz:

ดังแล้วแยกวงสินะ  ลอว์ ทิ้งเพื่อนง่ะ  นิสัยไม่ดีเลยแฮะ  *้ัิbored*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 11:34:17 ---ดังแล้วแยกวงสินะ  ลอว์ ทิ้งเพื่อนง่ะ  นิสัยไม่ดีเลยแฮะ  *้ัิbored*

--- End quote ---
คนอื่นๆบางคนมันก็เหมือนกันแหละ *disappoint* มีแต่แฮนค๊อกที่ยังมีเยอะที่สุด *hoho*

หน้า: << < (5/5)

Go to full version