Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เงื่อนไขของกระจกเงาหมื่นบุปผา

หน้า: << < (13/24) > >>

devicry:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 17:35:25 ---มีหลักฐานอะไรรึเปล่าว่า อิทาจิ ไม่ได้ฆ่า ซิซุย  *dontknow* 

--- End quote ---

บอกเหตุผลว่า ทำไมคิดว่าอิทาจิ จึงต้องฆ่า อุจิวะ ชิซุย มาก่อนสิ  อยากรุ้อะ

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 17:35:25 ---มีหลักฐานอะไรรึเปล่าว่า อิทาจิ ไม่ได้ฆ่า ซิซุย  *dontknow* 

อร๊ากกกกก  ก็อิทาจิมันบอกอยู่นี่ครับว่าชิซุยมอบเนตรของตัวเองให้อิทาจิและตายจากไปอย่างเงียบๆ

และอีกอย่างอิทาจิเป็นนคนดี จะฆ่าเพื่อนสนิทของตัวเองได้ยังไงละครับ

ถ้าจะบอกว่าตัวละครโกหกก็ไม่ต้องอ่านกันแล้ว นั่งจับผิดกันอยู่นี่แหละ  *glad*

sattkon:

--- อ้างจาก: devicry ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 18:23:30 ---

บอกเหตุผลว่า ทำไมคิดว่าอิทาจิ จึงต้องฆ่า อุจิวะ ชิซุย มาก่อนสิ  อยากรุ้อะ

ยกตัวอย่างการเบิก เนตรกระจกเงาหมื่นบุฝผา จาก เกะ พอ อิทาจิ ตายปุ๊บ เกะ ก็เบิกได้เลย อย่าบอกนะว่าการที่ อิจจี๊ ใช้ 2 นิ้วแตะหน้าผาก เกะ นั้นคือการมอบ เนตร ผมว่าไม่ใช่เลย นั้นคือวิธีการทักระหว่าง อิจี้ กะ เกะ ตั้งแต่เด็กแล้ว

อิทาจิ ก็เหมือนกัน การที่จะได้ เนตรกระจกเงาหมื่นบุฝผา นั้นก็ต้องฆ่า ซิซุย เช่นเดียวกับวิธีที่ เกะ เบิกเนตรได้ ถ้าคุณว่าเหตุผลของผมฟังไม่ขึ้น งั้นคุณลองบอกผมซิว่า เกะ มันเบิก เนตรกระจกเงาหมื่นบุฝผา ยังไงกัน *้ั์smoking*

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 18:34:13 ---อร๊ากกกกก  ก็อิทาจิมันบอกอยู่นี่ครับว่าชิซุยมอบเนตรของตัวเองให้อิทาจิและตายจากไปอย่างเงียบๆ

และอีกอย่างอิทาจิเป็นนคนดี จะฆ่าเพื่อนสนิทของตัวเองได้ยังไงละครับ

ถ้าจะบอกว่าตัวละครโกหกก็ไม่ต้องอ่านกันแล้ว นั่งจับผิดกันอยู่นี่แหละ  *glad*

มันอยู่ตอนไหนเหรอครับ ผมก็ลืมๆไปละ *้ัread*

bignaja123:

เรื่อง เกะเบิกเนตร โทบิก้อบอกแล้วมันบอกเนตร ได้ไง  ผมพิมไว้ในนี้นี่แหละ

ลองไปหาอ่านอยู่     ในหนังสือกาตูนร์ก้อบอกเพราะคนใกล้ชิดตาย  *dontknow*

ส่วนเรื่องที่อิทาจิบอกว่าชิซุยมอบเนตรให้    ก้อตอนที่มันฟื้นขึ้นมาจากคาถาสัมภเวสี แล้วเจอนารูโตะมั่ง ลองไๆปไล่ๆอ่านดู    *disappoint* *disappoint*   

Augustz:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 19:46:42 ---
--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 18:34:13 ---อร๊ากกกกก  ก็อิทาจิมันบอกอยู่นี่ครับว่าชิซุยมอบเนตรของตัวเองให้อิทาจิและตายจากไปอย่างเงียบๆ

มันอยู่ตอนไหนเหรอครับ ผมก็ลืมๆไปละ *้ัread*

ตอนที่อิจจี้ เจอโตะ ตอน551มั้งคับ   มันเล่าให้ฟังอยุ่

หน้า: << < (13/24) > >>

Go to full version