Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซ้ำซากเรื่องโทบิ(มาอวดว่าใครถูกมั้ง)

หน้า: << < (9/11) > >>

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล  *dontknow* *dontknow* *dontknow*

paemzaa:

คนเขียนคงไม่โง่หรอกครับ ขืนไห้เหตุผลแย่ๆหลายคนคงไม่ชอบแน่

หลายคนบอกตูจะเลิกอ่าน ถ้าเป็นโอบิโตะ

ตูจะไม่อ่านแล้ว ทำไมเป็นโอบิโตะ ไม่make sense เลย

ทั้งๆที่แมร่งเฉลยมาแค่ตอนเดียว599 แถมไอ้โอบิโตะยังไม่พูดอะไรสักคำ ก้ไปตีโพยตีพายว่ามันไม่make sense

ถ้าเฉลยแล้วไม่ make sense จริงๆค่อยมาด่าดีกว่าครับ 

H_A_Y:

--- อ้างจาก: paemzaa ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 18:53:06 ---

คนเขียนคงไม่โง่หรอกครับ ขืนไห้เหตุผลแย่ๆหลายคนคงไม่ชอบแน่

หลายคนบอกตูจะเลิกอ่าน ถ้าเป็นโอบิโตะ

ตูจะไม่อ่านแล้ว ทำไมเป็นโอบิโตะ ไม่make sense เลย

ทั้งๆที่แมร่งเฉลยมาแค่ตอนเดียว599 แถมไอ้โอบิโตะยังไม่พูดอะไรสักคำ ก้ไปตีโพยตีพายว่ามันไม่make sense

ถ้าเฉลยแล้วไม่ make sense จริงๆค่อยมาด่าดีกว่าครับ

--- End quote ---

ที่เห็นเค้าด่ากันอ่ะ เค้าด่ามาซาชิ ไม่ใช่เหรอครับ ด่าการ์ตูนใช่ป่ะครับ

paemzaa:

--- อ้างจาก: H_A_Y ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 18:55:00 ---
--- อ้างจาก: paemzaa ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 18:53:06 ---

ที่เห็นเค้าด่ากันอ่ะ เค้าด่ามาซาชิ ไม่ใช่เหรอครับ ด่าการ์ตูนใช่ป่ะครับ

ผมก็หมายถึงมาซาชิแหละ ผมไม่มีอะไรหรอก แค่สงสารคนเขียน เขียนเฉลยออกมาแค่ตอนเดียวตอนด่าซะกระจุย

paemzaa:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 18:50:09 ---ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล  *dontknow* *dontknow* *dontknow*

แมนยู แมนยู  *dontknow* *dontknow*

หน้า: << < (9/11) > >>

Go to full version