Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมคิดว่าพลัง เซียนของ3นินจาในตำนานคือ พลังส่วน1เหมือนกันของ 6 เซียนเต๋า ใครคิดแบบนี้บ้าง...

หน้า: (1/14) > >>

junin:

ส่วนตัวนะ
  ผมคิดว่า พลังเซียน ของ 3นินจานิ เป็นพลังทาง กาย ที่เป็นพลังส่วนหนึ่ง ของ 6 วิถี

Assa_sin:

ไม่เกี่ยวกันเลยครับ *dontknow*  *dontknow*

เฮฟวี่:

ผมคิดว่า พลังเกรียน ของคุณ

เป็นส่วนหนึ่ง ใน ม๊าบ น้ำกาม และม๊าบดาระ เกรียน หก วิถี

junin:

นี่สิเกรียนของจริงๆ

เฮฟวี่:

--- อ้างจาก: junin ที่ ศ. 08 มิ.ย. 2012 เวลา 18:37:52 ---นี่สิเกรียนของจริงๆ

--- End quote ---
นี่สิเกรียนของจริงกว่า

หน้า: (1/14) > >>

Go to full version