Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (33/112) > >>

Akatsuki:

ผลปีศาจอะไรไม่แพ้น้ำทะเลครับ เอาที่มันมีในเรื่องหน่อย และไปอ่าน หัวข้อกระทู้ ใหม่อีกทีนะ ไม่ใช่กระทู้ให้มาขัดคนอื่น แต่ให้ออกความคิดเห็นชอบส่วนตัว *rip*

pananokia:

ผลเกิดใหม่ ของบรู๊ค .... คงเข้าใจนะว่าทำใม

valkyrie:

มักกะรีผล ซิ  *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

Moothep:

คุณAkatsuki ครับ เค้าหมายถึงจะกินผลปีศาจอะไรก็ได้ที่ไม่แพ้น้ำทะเล หรือก็คือผลปีศาจที่เทพที่สุดนั่นแหละ(ไอที่ไม่แพ้น้ำทะเลนะ) อีกอย่างในโลกการ์ตูนคุณคนเขียนอาจจะสร้างให้มีก็ได้หรือไปบีบคอคนเขียนให้มีก็ได้ไม่ใช่เหรอครับ *great* *number1* *dontknow*

Moothep:

--- อ้างจาก: Moothep ที่ ส. 30 ก.ค. 2011 เวลา 10:29:21 ---คุณAkatsuki ครับ เค้าหมายถึงจะกินผลปีศาจอะไรก็ได้ที่ไม่แพ้น้ำทะเล หรือก็คือผลปีศาจที่เทพที่สุดนั่นแหละ(ไอที่ไม่แพ้น้ำทะเลนะ) อีกอย่างในโลกการ์ตูนคุณคนเขียนอาจจะสร้างให้มีก็ได้หรือไปบีบคอคนเขียนให้มีก็ได้ไม่ใช่เหรอครับ *great* *number1* *dontknow*

--- End quote ---

--- อ้างจาก: Akatsuki ที่ พ. 27 ก.ค. 2011 เวลา 03:20:55 ---ผลปีศาจอะไรไม่แพ้น้ำทะเลครับ เอาที่มันมีในเรื่องหน่อย และไปอ่าน หัวข้อกระทู้ ใหม่อีกทีนะ ไม่ใช่กระทู้ให้มาขัดคนอื่น แต่ให้ออกความคิดเห็นชอบส่วนตัว *rip*

--- End quote ---

หน้า: << < (33/112) > >>

Go to full version