หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นไปได้ไหม ที่ว่า คาบูโตะเป็นลูกรุ่นที่ 1  (อ่าน 10914 ครั้ง)

coordinators

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
แล้วลูกรุ่นที่ 1 ไปไหน แล้วคาบูโตะมาจากไหน ตระกูลอะไร ที่ตอนล่าสุดย้อนอดีต จัง แล้ว รักษาตัวเองก็ได้ด้วยเร็วมาก

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: เป็นไปได้ไหม ที่ว่า คาบูโตะเป็นลูกรุ่นที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 15:06:51 »
อายุไม่น่าจะเป็นไปได้นะ ซึนาเดะเป็นหลาน อายุยัง 50+ เลย

magicmo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: เป็นไปได้ไหม ที่ว่า คาบูโตะเป็นลูกรุ่นที่ 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 15:13:24 »
  เป็นไปไม่ได้หรอครับ  *dontknow* *dontknow*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 15:50:23 »
ไม่ขอออกความเหนดีกว่า  ให้ไว้ 80-20 ก้แล้วกัน

chinjung

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 16:01:18 »
แล้วลูกรุ่นที่ 1 ไปไหน แล้วคาบูโตะมาจากไหน ตระกูลอะไร ที่ตอนล่าสุดย้อนอดีต จัง แล้ว รักษาตัวเองก็ได้ด้วยเร็วมาก

เรื่องอายุก็ดูเป็นไปไม่ได้นะครับ

ส่วนเรื่องรักษาตัวเร็ว  ผมเข้าใจว่าได้จากคารินน่ะครับ  (เห็นตอนล่าสุดมันทดลองฉีดอะไรเข้าร่างตัวเองอ่ะ  ร่างกายมันคงมีส่วนผสมของหลายๆคนตามภาพตอนล่าสุดอ่ะครับ)
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

Puneak

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 16:04:53 »
ผมคิดว่าไม่ใช่นะ  *้ัdoubt* *้ัdoubt*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 16:19:37 »
ที่มันฟื้นตัวเรวตอนนี้เพราะมันปลูกถ่ายเซลล์ของคารินไว้

แต่ถ้าเมื่อก่อนตอนโดนกระสุนวงจักร น่าจะเพราะว่ามันรุ้จุดที่จะโดน
เลยรวมจักระไว้ที่ท้องเพื่อรักษาแผล หรือเพื่อลดความเสียหาย อะไรก้ว่าไป  - -

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 16:34:56 »
ที่มันฟื้นตัวเรวตอนนี้เพราะมันปลูกถ่ายเซลล์ของคารินไว้

แต่ถ้าเมื่อก่อนตอนโดนกระสุนวงจักร น่าจะเพราะว่ามันรุ้จุดที่จะโดน
เลยรวมจักระไว้ที่ท้องเพื่อรักษาแผล หรือเพื่อลดความเสียหาย อะไรก้ว่าไป  - -

เห็นด้วยกะคุณออร์กัสซั่มครับ   

ถ้ามีพลังฟื้นตัวของรุ่น1จริง(เป็นลูกรุ่น1)   ก็คงไม่มีความจำเป็นต้องใช้เซลล์ของคารินฉีดเข้าร่างตัวเองมั้งครับ   เพราะมันก็ความสามารถแบบเดียวันหนิเนาะ  ^^"
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

chainoi

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 16:52:34 »
ปิดกระทู้ *dead* *dead* *dead* *dead*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

wattahan645

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อ. 01 พ.ค. 2012 เวลา 23:45:59 »

แค่เซลล์งูขาวของโอโรก็เหลือกินแล้วครับดูตอนเกะดูดโอโรไปดิแผลหายไวตัวเกะยังตกใจเลย

polo1010

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 07:37:52 »
โอกาสหรอ 0% เรื่องตั้งแต่ต้นยันจบ ไม่เห็นจะมีไรเกี่ยวข้องเลย

apinun

• *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 09:30:53 »
ไม่มีทางเป็นไปได้แน่นอนครับ  คาบุโตะอายุยังน้อยอยู่เลย   *dontknow* *dontknow*
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<

panuwatphai

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 10:55:21 »
ไอ้พวกหีหมาสลาเเมนเดอร์ ...ตั้งกระทู้ใช้อะไรคิดว่ะ ศึกษาหน่อยก่อนจะตั้งกระทู้นะ ถามมาได้ไงว่า คาบูโตะเป็ฯลูกรุ่น 1
  ฮ่าๆๆๆ *number1* *number1* *number1* *number1*

tumpk9

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 11:37:11 »
ไอ้พวกหีหมาสลาเเมนเดอร์ ...ตั้งกระทู้ใช้อะไรคิดว่ะ ศึกษาหน่อยก่อนจะตั้งกระทู้นะ ถามมาได้ไงว่า คาบูโตะเป็ฯลูกรุ่น 1

เค้าตั้งเพื่อ ขอความเห็นครับ

แต่คุณ นี่ ตอบแบบไม่สุภาพ ระวังมันย้อนนะครับ  ^^
ท่าน ลอว์ เมพสวด !!

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พ. 02 พ.ค. 2012 เวลา 15:48:22 »
ความจริงคนที่ไม่อยากตอบคำถาม ก้ไม่ต้องออกความคิดเห็นก็ๆได้ครับ บอร์ดเค้ามีไว้ให้แลกเปลี่ยนความคิดกันนะฮะ *dontknow*