Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้ดักหน้ายับ ถ้าไม่ใช่ โอบิโตะ ตัวจริงขึ้นมาหละ

หน้า: << < (12/20) > >>

bankie555:

เวร ของ อิโทบิ ...  *rip*

เอ่อ ผม ก็เป็น คนนึง ที่เคยทายเป็นโอบิโตะ เหมือนกัน ... และผม ก็เข้าใจกับคนที่คิดว่าไม่ใช่ อิโตะหินทับ (ชื่อ นี้ฮาดี แฮะ) *hoho*

เหตุ ผล ของ คน 80 % ที่คิดว่าไม่ใช่คือ "นารุโตะ เป็น การ์ตูนที่มักจะหักมุม"

พอ 599 ออกมา ผม ก็ไป ร่วมวงครื้นเครง ตาม กระทู้ ผู้ทายถูก มั่ง ละ ... กระทู้ นู่นั่น นี่ มั่งล่ะ

แต่ ส่วนตัว แล้วไม่คิด จะ ทับถม หรือ เกรียนแต่อย่างใด (หรือ ทำไป โดยไม่รู้ตัวกันน้า *haha*)

ller:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 15:50:54 ---ดันครับ กระทู้นี้ต้องดันอย่าให้ตก  *hoho* ดันแบบ ไม่อายหน้าด้วย  *haha*

--- End quote ---
*hoho* *hoho*
just commics don be serouis ,use your brain to figure about your work your parent will be smarter ^^

ooae:

กระทู้นี่สบายดีไหม *haha* *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: ooae ที่ ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 20:05:15 ---กระทู้นี่สบายดีไหม *haha* *haha*

หมายความว่า? *้ัdoubt*

O:

--- อ้างจาก: ooae ที่ ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 20:05:15 ---กระทู้นี่สบายดีไหม *haha* *haha*

เพิ่งผ่านสงครามโลกนินจาศรีทาวน์มาหมาด ๆ *haha* *haha*

หน้า: << < (12/20) > >>

Go to full version