Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้ากลุ่มหมวกฟาง Vs กลุ่มของบิ๊กมัม พอจะประกบคู่กันได้มั้ย

หน้า: (1/2) > >>

Deceml3er:

ลูฟี่ Vs บิ๊กมัม
โซโล Vs บารอน
ซันจิ Vs พีคอมส์

คิดว่าจะเป็นไปได้มั้ย *great*

Augustz:

น่าจะพอเปนไปได้นะคับ

แต่ว่าหน่วยต่อสู้ของบิ๊กมัมจะมีแค่นี้เองหรอ

คงไม่มั้ง 4จักพรรดิ์คงมีลูกเรือเจ๋งๆอยุ่อีกเยอะแหล่ะมั้ง

ต้องรอลุ้นคับ  *number1*

pockpack.rcatu:

ลูกเรือบิ๊กมัมแต่ละคนดูท่าทางร้ายกาจไม่เบาเลยนะครับ ขนาดลูกน้องยังมีค่าหัวตั้ง ๓๕๐ ล้านเบรี บวกฮาคิและผลปีศาจอีกตะหาก แต่กลุ่มหมวกฟางเองก็ไม่เบานะ ผ่านไป ๒ ปี
ความเก่งกาจและค่าหัวที่ตั้งใหม่ก็ยังไม่เป็นทางการ ผมว่าคงมันส์น่าดูเลยล่ะ ส่วนตัวผมอยากเห็นนามิสู้สุดละ

*number1* *number1* *number1*

Augustz:

พีคอมส์มัน330ม่้ะช่ายหร่าา

pockpack.rcatu:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 18 ม.ค. 2012 เวลา 12:14:44 ---พีคอมส์มัน330ม่้ะช่ายหร่าา

--- End quote ---

โอ้ ซอร์รี่ครับ พิมพ์ผิด

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version