Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สาเหตุที่คาคาชิเบิกเนตรวงแหวนกระจกเงาได้

หน้า: << < (2/4) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

สน..  อ่านทุกตัวอักษรที่คุณพิมพ์มานั่นแหละ   ไม่ต้องดราม่าใส่หรอก

อืม... พอเข้าใจละ ก็น่าจะเป็นอย่างที่คุณพูดนั่นแหละ

H_A_Y:

แสดงว่าเนตรของคาคาชิถูกเบิกมาก่อนแล้วมาหาวิธีใช้หลังจากรู้ว่ามี

chainoi:

แต่ที่ จขกท ตั้งข้อสังเกตุมาก็เป็นไปได้นะ ส่วนที่ว่ามีอยู่แล้วแต่ว่าไม่ได้ใช้นี่ดูจะไม่ค่อยมีอะไรมาอ้างอิงนะ เพราะตอนที่คาคาชิเบิกมันไม่ได้ต่อสู้หรืออะไรอยู๋ คือถ้ามันต่อสู้อยู่แล้วเกิดคับขันเลยใช้เนตรนี้โดยบังเอิญก็ว่าไปอย่าง แต่นี่มันนั่งเฉยๆ
ขอสันนิษฐานตาม จขกทละกันนะครับ ถ้าบวกกับมีที่คนบอกว่ากระจกเงาต้องมีการตายของคนใกล้ชิดเนี่ย ในตอนที่คาคาชิเบิกได้ตอนนั้นมีคนที่เพิ่งเสียชีวิตก็คือ ซารุโทบิ ฮิรุเซน ถ้าเป็นอย่างนั้นแสดงว่า โทบิเกี่ยวอาไรกะโฮคาเงะรุ่นสาม พอได้ไหมเนี่ย

H_A_Y:

ชายน้อยจำเราได้ป่าว อ่านลายเซ็นกับชื่อเอานะ

เราก็คิดนะว่า ถ้าคนใดคนนึงเบิก อีกดวงนึงก็ต้องเบิกตามด้วย เพียงแต่ใครจะเป็นคนที่รู้ตัวก่อนว่าตัวเองเป็นคนเบิก

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 20:47:21 ---สน..  อ่านทุกตัวอักษรที่คุณพิมพ์มานั่นแหละ   ไม่ต้องดราม่าใส่หรอก

อืม... พอเข้าใจละ ก็น่าจะเป็นอย่างที่คุณพูดนั่นแหละ

--- End quote ---

มาม่าตรงไหนเนีย  *shock*

กรรมกง  *glad*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version