Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้า นารูโตะ กับซาซึเกะ เจอ กัน ใน ตอน นี้ คัยจะชนะได้ พลังใหม่ทั้งคู่

หน้า: << < (2/3) > >>

wazxdws123:

มันก็คง คู่ ขี้ !!! กัน เพราะ โตกันแล้วความหล่อ ก็ สูสีมาก !!! เรื่องสาว ก็เยอะ !!!  *haha*

poonx9x8x7x6:

มีซาซึเกะ  เขามีสมองน่าจะมีแผน   จัด การ  กะโตะ  น๊  เเต่จัยจิงอยากให้โตะชนะ ถ้าเขาสู้จิง *dead*

starstuckk:

ไม่รู้อ่ะ แต่สูสีกันมาก

pitakchon:

นารูโตะยังมีอีกเยอะครับ

เพราะตอนที่สู้ผ่านๆมาใช้แค่ร่างแยกสู้ ร่างจริงยังไม่ได้ลงมือเลย

csboomzaa:

*hoho*ผมว่าในตอนนี้น่าจะเอากันไม่ลงนะครับ เพราะโตะเองก็พลังเยอะเหลือกเกิน เกะเองก็ฉลาดมั๊กมากแถมตอนนี้ได้เนตรกระจกเงาหมื่นบุปผานิรันดร์ แต่ทั้งสองคนก็ใช้พลังยังไม่คล่องตัวอีกด้วย รออีกซักแปปนึงให้ทั้งสองฝึกเยอะๆใช้คาถาให้คล่องทีนี้มาสู้กัน (พระเอกก็คือพระเอกเนอะว่าไหม อิอิ)  *attack*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version