Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

การ์ตูนล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด ตอนที่ 2 (จากเสียงตอบรับที่ดีเกินคาด)

หน้า: << < (9/9)

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 21:20:35 --- *haha* *haha* *haha* แม่เจ้าลูฟี่กูปอดบวมแท้ แต่การ์ตูนแปลฮามาก ไปได้แนวคิดมาจากไหน ว่าแต่ ขอถามหน่อยน้ำกามนี่ใคร พอดีผมพึ่งเข้าบอร์ดนี้

--- End quote ---

แนวคิดได้มาจากคนในบอร์ดนี้ ล่ะค่ะ ส่วน ใครเป็นน้ำกาม คุณคงต้องไปไล่อ่านในบอร์ดเอาเองอ่ะค่ะ แต่คงต้องรื้อมาตั้งแต่กระทู้แรกๆอ่ะค่ะ คนนี้เค้าแร๊งงงค์ *number1*

iLunatic:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 22:28:58 ---
--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 21:20:35 --- *haha* *haha* *haha* แม่เจ้าลูฟี่กูปอดบวมแท้ แต่การ์ตูนแปลฮามาก ไปได้แนวคิดมาจากไหน ว่าแต่ ขอถามหน่อยน้ำกามนี่ใคร พอดีผมพึ่งเข้าบอร์ดนี้

แนวคิดได้มาจากคนในบอร์ดนี้ ล่ะค่ะ ส่วน ใครเป็นน้ำกาม คุณคงต้องไปไล่อ่านในบอร์ดเอาเองอ่ะค่ะ แต่คงต้องรื้อมาตั้งแต่กระทู้แรกๆอ่ะค่ะ คนนี้เค้าแร๊งงงค์ *number1*

น้ำกามไม่เท่าไหร่หรอก เจอจู๋นินเข้า น้ำกามชิดซ้ายไปเลย จู๋นินแร๊งส์กว่าเยอะ  *number1*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 10:17:09 ---จู๋นิน เจอปุ๊ปต้องด่าปั๊บ โดยไม่ต้องหาเหตุผล ไอน้ำกามยังพอเจรจาได้

เอ่อว่า เค้าเป็นใคร อีกล่ะเนี่ย ??? สงสัยต้องไปหาข้อมูลเสียแล้ว

Monkey D. Jennei:

มันเป็นมหาการ์ปสงคราม เหมือนหนังไตรภาค โอ้ยบรรยายไม่หมด ทุกอย่างอยู่ในกระทู้ ค่ะ ตามรอยเท้า แต่ละกระทู้ไปค่ะ ไม่เฉพาะกระทู้นารูโตะ บอร์ดอื่นด้วย *great* *great* *great*

witthawat7:

*great* *great* *great* ตอน2 มันเหมือนตอนแรกเรยนะคัฟคุน เจน  *love* *love* *love*

หน้า: << < (9/9)

Go to full version