Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

หรือนี่อาจจะเป็นสัญญาณของ ชาโบ

หน้า: << < (3/5) > >>

krit_d.k.t2:

ขอโทษทีนะครับทีไม่ได้ อ้างอิง เอามาจากเวปแฟนคลับอ่ะครับ

แต่ยังสงสัยอีกอันนึงครับ

ไอที่รอยมาจากด้านขวา ใต้ศพของหนวดขาวอ่ะ

มันคือบีเบิ้ลการ์ด หรือ ดอกไม้กันแน่

ถ้าเป็นบีเบิ้ลการ์ด แล้วมันจาเป็นของครายกันอ่ะครับ  *dontknow*

Augustz:

ผมว่ามันเหมือน ดอกไม้มากกว่าบิเบิ้ลการ์ดนะคับ  - -

BlackNomYen:

เอ้อ ! ขอโทษที่ขัดจังหวะครับ ที่บอกว่า " ลบออก " น่ะ

คือตรงไหน ส่วนไหนงั้นเหรอครับ ? (พอดีผมไม่รู้เลยน่ะครับ...)

*great* *graet* *great*

Augustz:

ตรงลังไม้อ่ะคับ มีขวดเหล้ากับจอก3ใบ แต่ที่เราอ่านกันมันมีแค่อันเดียว มีรอยโดนลบไปด้วย  ^^

mormon:

ภาพที๋โดนลบ
ดอกไม้ก็โดนลบ หนังสือพิม ก็โดน (คาดว่าลบดอกไม้เลยไปโดนด้วย)
ตัดต่อโดยโฟโต้ฉอบ (ห่วยมากๆ)
ตรงหนังสือพิมพ์ใช้คนละเส้นเลย กล่อง แก้ว ลบไม่หมด

ต้องรอดูหนังสือว่า ใช้รูปไหน แต่ส่วนตัวคิดว่ามีคนตัดเองมากกว่าไม่ได้แก้หลอก

จุดประสงค์ ส่วนตัวคิดว่าเขาสร้างกระแส  *haha*
แต่ท่ารูปเป็นไปตามปกติ อธิบายได้เลยว่า ซาโบ้มีชีวิตอยู่แน่นอน
ส่วนหนังสือพิมพ์รูปคน4คนใครบ้างไม่ทราบจริงๆ

ปล.ด้านขวาไม่ใช่บีเบิลการ์ดคับ แค่เนินเขาข้างหลังเฉยๆ เส้นมันทึบเลยดูลอยออกมาคับ

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version