Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตกลงเนตรวงแหวนเกี่ยวกับมิติ มีสามดวง คือ โอบิโตะ คาคาซิ แล้วก็โทบิที่สู้กับรุ่น 4

หน้า: << < (2/4) > >>

คนไร้ตัวตน:

ผมคงคิดมากไปเอง โทษทีคับ

krizalids:

น่าจะมีแค่สองเนตรนะครับ *great*

kyubi:

อยากได้ตาแบบนั้นบ้าง  *nude* *nude*

momothedog:

โอบิโตะตอนสู้กับรุ่น 4 นี่ มันหลังจากเหตุการณ์หินทับโอบิโตะ ใช่หรือเปล่าครับ

แล้วทำไม โอบิโตะถึงได้รู้จุดอ่อนของคุชินะ แล้วยังรู้วิชาอัญเชิญอีก แล้ววิชาอื่นๆอีกเพียบ เขาไปเรียนมาจากไหน

อยากรู้ 2 คำตอบนี้ครับ ???

LM:

--- อ้างจาก: momothedog ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 11:41:00 ---โอบิโตะตอนสู้กับรุ่น 4 นี่ มันหลังจากเหตุการณ์หินทับโอบิโตะ ใช่หรือเปล่าครับ

แล้วทำไม โอบิโตะถึงได้รู้จุดอ่อนของคุชินะ แล้วยังรู้วิชาอัญเชิญอีก แล้ววิชาอื่นๆอีกเพียบ เขาไปเรียนมาจากไหน

อยากรู้ 2 คำตอบนี้ครับ ???

--- End quote ---

โทบิ Vs รุ่น4 เกิดขึ้นหลังจากที่ โอบิโตะโดนหินทับ ครับ นานพอสมควร แต่ไม่แน่ใจว่ากี่ปี แต่ถ้าให้เดา คงประมาณ3- 5ปี *damage*

ส่วนเรื่องโอบิโตะ เก่ง รู้เรื่องคุชินะ รู้เรื่องเก้าหาง หลายๆท่าน รวมทั้งผมด้วยให้ความเห็นว่า มาดาระเป็นคนช่วยโอบิโตะไป ซ่อมแซมร่างกายให้โดยใช้เซลลรุ่น1 แล้วสอนวิชาให้ สอนวิธีเบิกเนตรกระจกเงาให้ โอบิโตะเลยเก่ง..มีคามุย มีพลังของเซนจู+มีมาดาระเป็นอ.เลยเก่งแบบก้าวกระโดด *dontknow*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version