Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกียวกับคาบูโตะอะหลังจากนี้คิดว่ามันจะอยู่หรือตาย???

หน้า: << < (3/3)

kyo:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 14 มิ.ย. 2012 เวลา 04:01:31 ---
--- อ้างจาก: kyo ที่ พ. 13 มิ.ย. 2012 เวลา 09:34:06 ---ผมกัวซาซึเกะบังคับให้มันร่วมมือกันอะสิ คราวนี้จะซวยกันใหญ่ คู่เกรียนจับมือกัน คิดแล้วสยอง

--- End quote ---

*haha* *haha* ผมชอบลายเซ็นท่านจริง ลูก ซากุ กับ ซาสึ ตลกดี  *haha*

--- End quote ---
ลายเซ็นผมเอามาลงเป็นคำตอบให้กับบางคนที่ชอบถามว่า โตะกับเกะใครเก่งกว่ากันครับ  รูปมันก็ตอบคำถามในตัวเองแล้วว่าเกะเก่งกว่า โตะชัว ก็เกะล่อสะ3คนเลย โตะแค่2เอง อ่อนมาก *shock*

O:

ชอบรูปหน้าปกของพี่ themangmang1 น่ารักดี

แล้วพี่ Kyo ทำ "ลายเซ็น"อันนี้เองใช้ไหมครับ?  (ลายเส้นน่ารักดี)

หน้า: << < (3/3)

Go to full version