Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต] คุณคิดว่าใครจะเป็นพรรคพวกคนที่ 10 ของลูฟี่

หน้า: << < (87/172) > >>

takky:

ตัวเท่าๆ ออส หรือเปล่าครับ

marangone:

--- อ้างจาก: takky ที่ อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 10:46:58 ---ตัวเท่าๆ ออส หรือเปล่าครับ

--- End quote ---

ใหญ่กว่าออสครับ วูล์ฟคือ ยักษ์ ของเผ่าคนยักษ์อีกทีครับ ตัวใหญ่สุดยอดมาก

panndora:

ลายเซ็นใหม่ประกาศเจตนารมณ์ส่วนตัวสุดๆ เชียร์เห็นๆแบบนี้เลย ไม่แคร์สื่อคะ *dontknow*
ถ้าไม่ใช่ขึ้นมาก็ไม่เป็นไร ไม่อาย ไม่หน้าแตก ขอสนับสนุนคนดี ให้เข้าร่วมกับกลุ่มหมวกฟางลูฟี่

windyzero:

ทำให้ผมมั่งสิ แต่ขอเป็น เอส นะ -*-

panndora:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 12:23:12 ---ทำให้ผมมั่งสิ แต่ขอเป็น เอส นะ -*-

--- End quote ---
*shock* ง่ะ!!เราก็ให้แฟนทำให้อ่าจ้ะ *haha*

หน้า: << < (87/172) > >>

Go to full version