Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แบบสำรวจ ด้านในครับ

หน้า: << < (7/10) > >>

devicry:

ร่างทดลองที่มีพลังของ อุจิวะ และ เซนจู  ที่สร้างขึ้นหลังจากได้เซลล์ ฮาชิรามะ

prince_devil:

น้องชายมาดาระ
ไม่ก็คนในตะกูลมันซักคน=_=

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: D.nueng ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 02:52:09 --- อุจิวะ อิซึนะ  ถ้าไม่ใช้ "อุจิวะ อิซึนะ" ขึ้นมาเอาปิ๊บมาคลุมหัวผมด้วยนะ

--- End quote ---
เอาเป็นอย่างอื่นแทนได้มั้ยครับ ช่วงนี้ปี๊บขาดตลาดครับ แฟนบอลลิเวอร์พูลเค้าเหมาไปหมดแล้ว *haha* *haha* *haha* *haha*

MicMaple:

ขอตอบกว้างๆว่า ไม่ใช่อุจิวะ และ อาจจะเป็นเซนจูหรืออุสึมากิ

ส่วนตอบแบบระบุคนขอตอบว่า

ลุงขายราเมง^^

D.nueng:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 11:52:40 ---
--- อ้างจาก: D.nueng ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 02:52:09 --- อุจิวะ อิซึนะ  ถ้าไม่ใช้ "อุจิวะ อิซึนะ" ขึ้นมาเอาปิ๊บมาคลุมหัวผมด้วยนะ

เอาเป็นอย่างอื่นแทนได้มั้ยครับ ช่วงนี้ปี๊บขาดตลาดครับ แฟนบอลลิเวอร์พูลเค้าเหมาไปหมดแล้ว *haha* *haha* *haha* *haha*

เอาไรมาแทนปีบดีละ

โอ้ยร้อนไครรู้จักคาถาน้ำโหดใช้มาทางนี้ที  *้wet* *้wet* *้wet* *้wet* *้wet*

หน้า: << < (7/10) > >>

Go to full version