Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซาซึเกะ กับ เนตรนิรัดร์

หน้า: (1/4) > >>

LM:

รู้สึกเหมือนผมกันมั้ย ว่า ซาซึเกะ ถึอว่าเป็น อัจฉริยะ ของตะกูล พอๆ กับ มาดาระสมัยโน้น

ตอนแรกผมคิดว่า หลังจากได้เนตร นิรัดร์มาแล้ว จะเก่งพอๆกับมาดาระ แหละ

แต่ดูจากที่สู้กับคาบูโตะ รู้สึกกันมั้ยว่า เกะ เหมือนจะค่อนข้างจะไม่ค่อยจะเก่งใว้อย่างที่คิด

หรือเป็นเพราะว่า คาบูโตะ เก่ง เลยดูเกะมันอ่อนไป หรือ เกะก็ยังไม่ได้ใช้ เนตรนิรัดร์

แต่เท่าที่ดู เกะ อิทาจิ คาบูโตะ 3คนนี้ ผมว่า จากตอนล่าสุด เกะ อ่อนสุดเลย หรือ ประสบการณ์ มันยังน้อย หว่า  *dontknow*

Jay_Jay:

ซาสึเกะจะเก่งเมื่อมีแรงกระตุ้นเท่านันครับ แต่หลังจากโดนพี่ชายตบเกรียน ก็กลับมาเป็นเด็กขี้อ้อนธรรมดาๆเท่านั้น  *haha*

Augustz:

ซาสึเกะ หน่อมแน้ม *dontknow*

daznobest:

กลับมาเป็นคนดี ของสังคมแล้วละมั้ง  *haha* *haha* *haha*

THECLIQUE:

ซาสึเกะ ขาดประสบการณ์ 
อิทาจิ ก็แกล้งยอมแพ้ ไปงั้น ให้มันมีชื่อเสียง มันดันไม่ชอบ *hoho*เรื่องจริ๊ง

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version