Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิคือไครกันแน่เรามาตัดออกไปทีละคนกันเลย

หน้า: << < (10/10)

kyo:

*shock*ใครไปขุดกระทู้ปี 2011มาเนี่ย555 แต่เจ้าของกระทู้ ตัดโอบิโตะสะ100เปอเซนเลยนะ เหตุการณ์ตอนสู้รุ่น4นี่ทำให้คนตัดโอบิโตะกันหมดเลย แต่ณ ปัจจุบันนี้ เนตรเป็นของโอบิจัง100เปอเซนละ ร่างเป็นของโอบิผมให้98% ส่วนวิญญาณจะเป็นมันไหมก็ยัง50-50 แต่ผมอยากให้เป็นมันนั่นแหละ ร่างใครร่างมัน ถ้าร่างมันแล้วเป็นคนอื่นมันก็จะดูแปลก ยกตัวอย่างเช่น คาคาชิไปสิงร่างของโจจิ แล้วรูปร่างหน้าตาแบบโจจิแต่นิสัยเหมือนคาคาชิ โอ้ดูไม่เข้าทีอะ ร่างใครก็ร่างมันไปเลยขนาดโอโรใช้ร่างคนอื่นแต่ยังต้องทำหน้าตาให้เป็นของตัวเองเลย*-*

หน้า: << < (10/10)

Go to full version