Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใครคล้ายมาดาระที่สุด

หน้า: (1/3) > >>

phluck:

*attack*ลองเข้าไปดูคับ
Naruto 568 - Who is Tobi? The Truth about Madara (Read description ) Confirmed Spoiler in Japan

bigkung:

ผมว่านะ ถ้าเปน คางามิ จริงๆ ร่างกายของมันคงเต็มไปด้วยอะไรต่อมิอะไรเพียบแน่เลย มีทั้งพลังของ อุซึมากิ(โซ่ขึงสัตว์หาง) เนตรวงแหวน เนตรสังสาระ เซลล์รุ่น1(น่าจะใช่)

มีตอนนึงมันบอกว่า ตัวมันเอง เป็นคนที่มีพลังของทั้ง2ตระกูล ตอนที่มันคุยกับโคนันแหละตอนสู้กัน มันบอกว่า ตามตำนานที่ฮาชิรามาชนะมาดาระ ในตอนนั้นที่ทำให้มันเข้าใจความลับบางอย่าง(ความลับเยอะจริง - -)

แต่ผมเดาเอาน่ะครับ ผมยังคิดเลยนะอีก2ปีข้างหน้า เราจะรู้หรือยังว่าโทบิเป็นใคร -.,-a

phluck:

--- อ้างจาก: bigkung ที่ อา. 25 ธ.ค. 2011 เวลา 17:05:40 ---ผมว่านะ ถ้าเปน คางามิ จริงๆ ร่างกายของมันคงเต็มไปด้วยอะไรต่อมิอะไรเพียบแน่เลย มีทั้งพลังของ อุซึมากิ(โซ่ขึงสัตว์หาง) เนตรวงแหวน เนตรสังสาระ เซลล์รุ่น1(น่าจะใช่)

มีตอนนึงมันบอกว่า ตัวมันเอง เป็นคนที่มีพลังของทั้ง2ตระกูล ตอนที่มันคุยกับโคนันแหละตอนสู้กัน มันบอกว่า ตามตำนานที่ฮาชิรามาชนะมาดาระ ในตอนนั้นที่ทำให้มันเข้าใจความลับบางอย่าง(ความลับเยอะจริง - -)

แต่ผมเดาเอาน่ะครับ ผมยังคิดเลยนะอีก2ปีข้างหน้า เราจะรู้หรือยังว่าโทบิเป็นใคร -.,-a

--- End quote ---

คงไม่ขนาดนั้นมั้งคับ55555
แต่ผมก็ว่าน่าจะเป็นคางามินะ

คุยด้วยคน:

รูที่ 3 ที่หน้ากากโทบิ มันอาจจะเป็น ลูกตาที่ ผสมกันระหว่าง เนตรสังสาระ กับ เนตรวงแหวน ก็ได้น่ะ *dontknow*

phluck:

*shock*ไม่อยากจะคิดวงแหวนผสมสังสาระ

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version