Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใคร"อึ๊ม" สุดใน วันพีช ครับ -.-

หน้า: << < (8/10) > >>

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: pujee ที่ ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 12:36:32 ---
--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 23:45:34 ---อีวานคอฟ   คอนเฟิร์ม 100%   *disappoint*

ยัง "อึ๋ม" ไม่พอหรอ  อัดฮอร์โมนเข้าไป จ๊าก.................จึ๊ก     *great*

(อ้อ.......แล้วไม่ต้องบอกนะว่า อิวานคอฟชุบแป้งทอด)   *haha*

--- End quote ---

ใครยังกล้าเล่นมุขชุบแป้งทอด หน้าไม่อายจริงๆ  *dontknow*

นั่นสินะ....ใครจะกล้า เล่นมุขแบบนี้ *shock*

Augustz:

ถ้าผมจำไม่ผิด เคยมีคนแถวนี้เล่นมุก ใหญ่กว่าจอมพลคือจอมพลชุบแป้งทอดนะ
ใครไม่รุ้เนอะ  *hoho*

nontananbaba:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 23:45:34 ---อีวานคอฟ   คอนเฟิร์ม 100%   *disappoint*

ยัง "อึ๋ม" ไม่พอหรอ  อัดฮอร์โมนเข้าไป จ๊าก.................จึ๊ก     *great*

(อ้อ.......แล้วไม่ต้องบอกนะว่า อิวานคอฟชุบแป้งทอด)   *haha*

+1ครับ

Aragan:

--- อ้างจาก: nontananbaba ที่ ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 22:44:49 ---

+1ครับ

+1 ลืมไปมันทำหัวโตได้  ก็ต้องทำบั้นท้ายปรณูได้เช่นกัน  *number1*

pujee:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 20:31:18 ---ถ้าผมจำไม่ผิด เคยมีคนแถวนี้เล่นมุก ใหญ่กว่าจอมพลคือจอมพลชุบแป้งทอดนะ
ใครไม่รุ้เนอะ  *hoho*

บ้่าจริงเชียว อย่าให้รู้นะใึครเล่น เด๋วตีตาย  *haha*

หน้า: << < (8/10) > >>

Go to full version