หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: จงสร้าง อวตาร (ตัวละครสมมุติ) ตามสไตล์ของตัวเอง ที่อยากให้มีใน One piece  (อ่าน 81334 ครั้ง)

hippylove

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *

ปล.ตาคุณฮิปปี้แน่ใจหรอว่าเขาชมคุณอ่ะ *hoho*

ไม่รู้แหละครับว่าชมผมรึเปล่า แต่ที่แน่ๆ ผมยินดีรับด้วย"ความต้องการ"ครับ  *hoho* *hoho* *hoho*

mint1458

• บุคคลทั่วไป

• ในกองทัพปฏิวัติ มีอีกฉายาว่า นักปฏิวัติผิวเนียล เนื่องจากไม่เคยได้รับบาดแผลในการต่อสู้เลยซักครั้งเดียว

คล้ายกาอาระเหรอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 13:38:12 โดย mint1458 »

panndora

รูปจากปังย่ากับนารูโตะ หนุ่มๆบอร์ดนี้ทำดิชั้นปวดตับเหลือเกินคะ *dead*
จินตนาการคะไม่มีใครว่าหรอกคะ วาดออกมาเองเลยดีกว่า ตัวตนของเราฝีมือของเรา
ใครไม่เก่งไม่สวยก็วาดมาเถอะคะ เราว่ามันน่ายกย่องมากกว่านะถ้าใช้รูปที่เราวาดกันขึ้นมาเองอ่า หาต้นแบบมาวาดก็ได้ ^^

ประมาณนั้นคะกาอาระใช้ทรายเลยไม่บาดเจ็บ แต่เราใช้ฝีมือ (โม้ใหญ่เลยวุ้ยนังคนนี้ 55+) *hoho*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 13:38:14 โดย panndora »

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ประมาณนั้นคะกาอาระใช้ทรายเลยไม่บาดเจ็บ แต่เราใช้ฝีมือ (โม้ใหญ่เลยวุ้ยนังคนนี้ 55+) *hoho*

ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

mint1458

ถ้างั้นลูฟี่คงสู้ไม่ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 14:14:09 โดย mint1458 »

ขuมxวาu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เย้ กลับมาแล้ว หลังจากหนีน้ำท่วมไปนาน 555 *haha* *haha*

panndora

รูปวาดไม่ยากหรอกคะ วาดใส่กระดาษแล้วสแกนมาลงหรือใครมีเมาส์ปากกาแบบเราก็จัดในคอมเลย *number1*
แต่เราเอาไปตัดต่อกับรูปในมังงะให้ดูเวอร์ๆไปเองแหละคะ อยากเห็นฝีมือการวาดรูปของทุกคนมากกว่า
เอามาแชร์ๆกัน อยากเห็นจินตนาการที่แท้จริงของแต่ละคน ^^ (แต่ชอบของคุณ Marangone จริงๆนะ 55+)

jamilyneko

• *
  • โจรสลัด สเปเชี่ยลแมวเหมียว ~
มาแร้ววว เจมิลี่ของข้อย ฮี่ๆ ถึงเทอจะเป็นสาว แต่เทอรักหนุ่ม Y เป็นชีวิตจิตใจ *hoho*
Fight costume

Free style costume

แอบสงสัยกันล่ะสิ ว่า ก็แปลงเป็นแมวแถมเปลี่ยนสีขนลวดลายได้นี่นา ทำไมถึงถูกตั้งค่าหัวและถูกเจอตัวได้ง่ายสังเกตดีๆ

หูของเธอนั้น มีกระดิ่งห้องอยู่ตลอดเวลา และ มีรอยสักตัวหนังสือว่า NEKO = cat = แมว นั่นเอง ถึงจะแปลงร่างเป็นแมวแบบไหนก็ตามหากสังเกตดีๆแล้ว ตัวหนังสือและกระดิ่งยังคงอยู่ = = *nude*

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *

มาแล้วเหมือนกันครับ... รูปโจรสลัด Marangone

พึ่งเห็นว่ารูปใหญ่มว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ป.ล ผมคนจริงจังนะครับ!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 22 พ.ย. 2011 เวลา 20:29:26 โดย marangone »

jamilyneko

• *
  • โจรสลัด สเปเชี่ยลแมวเหมียว ~

มาแล้วเหมือนกันครับ... รูปโจรสลัด Marangone

คุณพี่ฮา ตลอด ฮ่าๆๆ *haha* ผมสามเส้น >,,<

panndora

*haha* โอ้ย!!จะฮาไปไหน 55555+ *haha*

devicry

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • จากใจที่ด้านชา
    • [url=http://image.ohozaa.com/view/5oalm][img]http://image.ohozaa.com/i/3e3/g1YgH.jpg[/img][/url]

• ในกองทัพปฏิวัติ มีอีกฉายาว่า นักปฏิวัติผิวเนียล เนื่องจากไม่เคยได้รับบาดแผลในการต่อสู้เลยซักครั้งเดียว

กาอาระ  นี่ สาย พารามีเซีย  เรื่อง นารูโตะ  คงมีแต่สายพารามีเซียละมั้ง
หากเลือกคู่ต่อสู้ผิด ก้อจงเลือกอาวุธให้ถูก

panndora

พึ่งเห็นว่ารูปใหญ่มว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
นี่จริงจังใช่มั้ยคะเนี่ย ขอโทษที่ขำคะ อิอิ
แต่ขออะไรอย่างสิถ้านี่จริงจังแล้ว ขอเลยว่าอย่าไร้สาระกว่านี้นะคะ เดี๋ยวเราจะขำขากรรไกรค้างเอาซะ 55555

jamilyneko

• *

นี่จริงจังใช่มั้ยคะเนี่ย ขอโทษที่ขำคะ อิอิ
แต่ขออะไรอย่างสิถ้านี่จริงจังแล้ว ขอเลยว่าอย่าไร้สาระกว่านี้นะคะ เดี๋ยวเราจะขำขากรรไกรค้างเอาซะ 55555

ฮ่าๆๆๆ  +1ครับ *number1* *haha*

grolira_madshot

• *
ชื่อ Gorogoso
กลุ่มโจรสลัด garikgaree(กะริกกะรี)
ชายา โจรสลัดอะไรเอย
กินผล copycopy สามรถก๊อบปี้พลังทั่งหมด ของคนที่อยู่ใกล้ได้ ทุกสาย และมีความสามาถของคู่ต่อสู่ทั่งหมด แต่มีจุดอ่อนเพราะมีความจำสัน รักสัตว์ ความสามารเปนตำนานเพราะคนที่ได้เหนตายหมดจนไม่เหลื่อ