Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อุจิวะ คาเอนจิน

หน้า: (1/3) > >>

gedomazo:

ขอถามหน่อยครับ ว่ามันคืออะไำร
ดูจากที่โทบิมันใช้อ่ะ
อุจิวะ คาเอนจิน ทีแรกก็นึกว่าชื่อคน
มันเป็นคาถาอีหยัง ^^

Num:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 20:44:56 ---ขอถามหน่อยครับ ว่ามันคืออะไำร
อุจิวะ คาเอนจิน ทีแรกก็นึกว่าชื่อคน

--- End quote ---
จาก ภาพคล้ายๆกับ กำแพงของ4นินจาโอโตะนะ

Zigmund:

เป็นเหมือนม่านพลังอะไรซักอย่างครับ ปกติแล้วคาถาแบบนี้จะใช้นินจาร่วมสี่คน แต่โทบิมันเมพจัด ใช้คนเดียวก็เอาอยู่เลย

Pop_เซียนซกมก:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 20:44:56 ---ขอถามหน่อยครับ ว่ามันคืออะไำร

มันเป็นวิชา ล้วงตุ๋ยครับ 55555+.......โทบิไปตุ๋ยมา 4 คน เลยใช้ออกมาได้ โหดเกิน แล้วมันจะเป็นโอบิโตะไปได้ยังไงเนีย คิดแล้ว % น้อยเหลือเกิน.. *haha* *haha*

sattkon:

--- อ้างจาก: Pop_เซียนซกมก ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 21:11:02 ---

มันเป็นวิชา ล้วงตุ๋ยครับ 55555+.......โทบิไปตุ๋ยมา 4 คน เลยใช้ออกมาได้ โหดเกิน แล้วมันจะเป็นโอบิโตะไปได้ยังไงเนีย คิดแล้ว % น้อยเหลือเกิน.. *haha* *haha*

ถ้าใช่ขึ้นมาละเองเอ้ยยยย  *้ัิbored* อย่าคิดสั้นเผาหนังสือนะ ส่งมาให้ผมด่วนน  *haha*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version