Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (25/74) > >>

csboomzaa:

--- อ้างจาก: AkatsukiPein ที่ พฤ. 27 ต.ค. 2011 เวลา 12:38:21 ---ผมว่า เพน ดุดิทีเดียวหมดโคโนฮะ คาคาชิยังตาย(แต่เพนก็ชุบมาใหม่)

--- End quote ---

*disappoint*      คิดว่าคนที่สวมหน้ากากนะครับ เก่งกว่าแน่นอนครับ อิอิ

mooosub7770:

--- อ้างจาก: Sharon ที่ พฤ. 11 ส.ค. 2011 เวลา 17:35:53 ---เอ่อ...คือ..
เพน ถ้าจะเอาจริงๆ
ใช้ ชิระเท็นเซย์ ทำให้ เทวีสุริยา ดับได้ เหมือนกัน นะ

นายรู้ได้ไงอ่าครับบบ   ผมไม่เห็นดคยอ่านเจอว่าชินระเท็นเซดับเทวีสุริยาได้   สุดท้ายก็เดา- -

constantine:

เซียนเต๋าแน่นอนครับ เพราะมีพลังของพระเจ้าอยู่ - -''a

bigkung:

--- อ้างจาก: constantine ที่ ศ. 28 ต.ค. 2011 เวลา 09:11:25 ---เซียนเต๋าแน่นอนครับ เพราะมีพลังของพระเจ้าอยู่ - -''a

ชินระเท็นเซย์ ผลักได้แน่นอน แต่จะผลักทันรึเปล่าอีกเรื่องนึงน่ะ

เพราะ เทวีสุริยัน แค่มองไฟก็ติดที่ตัวแล้ว ถ้าจะหลบต้องไวพอสมควร

อิอิ ก็ใช้ ชินระเท็นเซย์ดึงตัวเข้ามาแล้วใช้ วิถีมนุษย์ดึงจักระออกมาแล้วใช้ วิถีนรกดึงวิญญาณออกไปเลย ก็ตายแล้วเห็นมั้ย อิอิ  *dead*

mooosub7770:

--- อ้างจาก: bigkung ที่ ศ. 28 ต.ค. 2011 เวลา 12:03:50 ---
--- อ้างจาก: constantine ที่ ศ. 28 ต.ค. 2011 เวลา 09:11:25 ---เซียนเต๋าแน่นอนครับ เพราะมีพลังของพระเจ้าอยู่ - -''a

ชินระเท็นเซย์ ผลักได้แน่นอน แต่จะผลักทันรึเปล่าอีกเรื่องนึงน่ะ

เพราะ เทวีสุริยัน แค่มองไฟก็ติดที่ตัวแล้ว ถ้าจะหลบต้องไวพอสมควร

อิอิ ก็ใช้ ชินระเท็นเซย์ดึงตัวเข้ามาแล้วใช้ วิถีมนุษย์ดึงจักระออกมาแล้วใช้ วิถีนรกดึงวิญญาณออกไปเลย ก็ตายแล้วเห็นมั้ย อิอิ  *dead*

แต่จากความคิดผมนะ  ผมคิดว่ามันไม่สามารถผลักเทวีสุริยาได้นะ  และถ้าดวลกันเรื่องไหวพริบกับความสามารถ ไม่รวมพลังของเนตร  อิทาจิเหนือกว่าเห็นๆ

หน้า: << < (25/74) > >>

Go to full version