Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

ถ้า มิร่าเจน ตอนนี้ กับเอลซ่า มาสู้กัน คิดว่าใครจะชนะหรอครับ

หน้า: << < (2/6) > >>

Num:

ผมให้ มิร่า แล้ว กัน เทคโอเว่อ แล้ว โหด ดี
 แต่ใจอยู่ที่เอลซ่า เพราะชอบทำตัวตลก

spirit:

จะว่าไปแล้วไม่เคยเห็น2คนนี้สู้กันจริงๆเลย  ไม่อยากให้ใครแพ้ใครชนะT^Tรักพี่เสียดายน้อย *great* *great*

zCGz14211:

ผมเลือกเอลซ่า เพราะเอลซ่ามีป้ายยี่ห้อติดตัวว่า "ผู้หญิงที่เก่งที่สุดในแฟรี่เทล"

mint1458:

--- อ้างจาก: zCGz14211 ที่ ศ. 18 พ.ค. 2012 เวลา 22:49:41 ---ผมเลือกเอลซ่า เพราะเอลซ่ามีป้ายยี่ห้อติดตัวว่า "ผู้หญิงที่เก่งที่สุดในแฟรี่เทล"

--- End quote ---
เราก็เลือกเอลซ่า *hoho*

Eve_Mystick:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 14:41:09 ---มิร่าสู้กับอาสุมะแล้วเเพ้ แต่เอลซ่าสู้แล้วชนะอะ  *้ั์post*

ไม่รู้ ผมจะตอบเอลซ่า เพราะเอลซ่าสวย เซ็กซี่ ถูกใจผม  *nude* *love*

--- End quote ---

คิดเหมือนกันเลย  *nude* *nude*

เชียร์ เอลซ่า อีกแรง ^___^

หน้า: << < (2/6) > >>

Go to full version