Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โรบิ้น เปี้ยนไป๋

หน้า: (1/4) > >>

zynixnutza:

รู้สึกเหมือนผมมั้ยว่า นิโคร โรบิ้น จะเริ่มเหมือนแฮนค็อกขึ้นทุกวันๆ
 *haha* *haha* *haha*

bbvv1235:

--- อ้างจาก: zynixnutza ที่ อา. 17 มิ.ย. 2012 เวลา 21:49:14 ---รู้สึกเหมือนผมมั้ยว่า นิโคร โรบิ้น จะเริ่มเหมือนแฮนค็อกขึ้นทุกวันๆ
 *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
ไม่อะแฮนค็อกสวยกว่าลูกน้องมากกว่าอายุน้อยกว่า

Augustz:

ตอนนี้โรบิ้น 30  แฮนค๊อก 31แล้วไม่ใช่หรอ  แฮนค๊อกต้องแก่กว่าสิ  - -

รึป่าวหว่า  *้ัdoubt*

LM:

แฮนคอกน่าจะ แก่กว่านะ แต่คนเขียนให้แฮนคอกดุดีกว่าแค่นั้นเอง

windyzero:

มีได้มีเสีย เขาเรียกว่าการพนัน ไม่ว่าจะเป็นไพ่ หรือ ทายรถเมล์เข้าป้ายสายอะไร ก็คือการพนัน

ป.ล. แอดมินผู้น่ารักมาลบด่วนครับ *dead*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version