Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ร่วมไว้อาลัยอิจจี้

หน้า: << < (2/4) > >>

chinjung:

อิทาจิมีฟามสุขแล้วครับ

พี่น้องสองคนนี้เค้ารักกันๆ

จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง  อิอิ

*love* *love*

*haha* *haha*

Augustz:

เห้ยๆๆๆๆๆ   ไอ่ท่าน ชินจัง

อย่าทำให้อิจจี้ผมเสื่อมเสียสิคับ  มันทำปากจู๋เหมือนจะจูบแบบนั้นตอนไหนฟะ  เกะก้อีกคน

ขอให้ท่านช่วยลบรูปนี้ด้วยเถอะคับ  มันปวดใจยังไงไม่รู้อ่ะ

ความประทับใจของพี่น้องที่ผมมีทีแรก ตอนนี้มีความขยะแขยงเข้ามาแทนที่เต็มไปหมดเลยอ่ะคับ

ข้อยรับบ่ได่  *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant*

chinjung:

จิกับเกะรักและเข้าใจกันครับ

*attack* *attack* *attack*

*haha* *haha* *haha* *haha*

BlackNomYen:

ตอนเเรกๆที่ ซาสึเกะ VS นารูโตะ ที่หุบผาสิ้นสุดตอนหลังจากไปกับพวกโอโตะน่ะครับ

เเล้วย้อนให้ดูอดีตของซาสึเกะเเละอิทาจิ ตอนนั้นผมคิดว่าสมควรเเล้วที่จะโดนซาสึเกะตามล่า

พอมาอ่านตอนนี้เเละตอนหลังๆความคิดเปลี่ยนไปเลย... อิทาจิ เป็นคนที่ดีมากครับ ซึ้งมากมาย

*glad* *glad* *glad*

Augustz:

ขอแสดงความเสียใจกับแฟนคลับของอิจจี้ด้วยนะคับ

แบบว่า ผมไปเจอรูปนี้มา  อาจจะทำให้เพื่อนๆหลายคนต้องเสียใจนะคับ แต่ยอมรับซะ มันคือความจิงของอิจจี้

สงสัยเครียดกับเรื่องของโคโนะฮะและซาสึเกะมากไป  ขนาดเดอิดาระยังไม่เว้นเลย  *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version