Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?

หน้า: << < (3/7) > >>

KiraKylinTy:

แพ้ได้น่าเจ็บใจสุด เดอิดาระครับ ขนาดพลีชีพมันยังฆ่า ซาซึเกะไม่ได่เลย คาบูมม! 10KM ยังเอาซาซึเกะไม่ตาย พลีชีพไปเพื่อไร แสดงผลงานให้โลครับรู้เรอะ *haha*

O:

--- อ้างจาก: KiraKylinTy ที่ ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 19:00:44 ---แพ้ได้น่าเจ็บใจสุด เดอิดาระครับ ขนาดพลีชีพมันยังฆ่า ซาซึเกะไม่ได่เลย คาบูมม! 10KM ยังเอาซาซึเกะไม่ตาย พลีชีพไปเพื่อไร แสดงผลงานให้โลครับรู้เรอะ *haha*

--- End quote ---

แถมตอนอยู่ในร่างสัมปเวสียังโดนเรียกว่าระเบิดด้านอีกด้วย *haha*

TeyTey:

ฮิดัน ปะทะ คาคาชิ and ลูกทีม (ฮิดันดูเป็นคนเงียบๆกว่า (ไอ่อมตะอะ) แต่พวกนารูโตะแพ้ง่ายๆ)

gedomazo:

ผมเจ็บตอนจิไรยะโดนเพนฆ่าเนี่ยแหละ
อีกหนึ่งฉากที่ทำให้ผมอิน ซึ้งมากก

Notto:

คาบูโตะแพ้อิทาจิ น่าสงสารปนสมน้ำหน้า *haha* *haha*

หน้า: << < (3/7) > >>

Go to full version