Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

4 จักรพรรดิ์

หน้า: << < (19/27) > >>

panndora:

เท่าที่ดูใน StrongWorld ก็เห็นเซ้นโงคุกับการ์ปออกหน้าอยู่สองคนเอง
หรือสมัยนั้นมีพลเอกคนเดียวงะ
 *shock* *shock* *shock* *shock*

windyzero:

ทหารเรืออาจจะยังไม่มีพวกมีฝีมือเยอะเหมือนตอนนั้นเลยก็ได้มั้ง

marangone:

ใครพอจะจำได้มั่งไหมครับ ช่วงที่ ย้อนอดีต แล้วมีเฉลยว่า กาฟ ไม่ยอมเป็นพลเอก เพราะ แกอินดี้ รักอิสระ อ่ะ มันอยู่ช่วงประมานตอนที่เท่าไหร่ เพราะ ช่วงนั้นมีบอกจำนวนพลเอกในอดีตมั้ง

เอ๊ะ... หรือว่าตอน 0 หว่า -*-

panndora:

ก็ตอน 0 นะจิ *disappoint*

bignaja123:

--- อ้างจาก: marangone ที่ พฤ. 12 ม.ค. 2012 เวลา 15:59:38 ---ใครพอจะจำได้มั่งไหมครับ ช่วงที่ ย้อนอดีต แล้วมีเฉลยว่า กาฟ ไม่ยอมเป็นพลเอก เพราะ แกอินดี้ รักอิสระ อ่ะ มันอยู่ช่วงประมานตอนที่เท่าไหร่ เพราะ ช่วงนั้นมีบอกจำนวนพลเอกในอดีตมั้ง

เอ๊ะ... หรือว่าตอน 0 หว่า -*-

--- End quote ---

เคยผ่านตาเหมือนกัน ครับ แต่ผมก้อจำไ่ด้ไม่ได้ ว่า ตอนไหน (จะมาตอบทำไมเนี่ยไม่ช่วยเลย) *haha* แต่ขอยืนยันว่ามีตอนนั้นอีกคน

หน้า: << < (19/27) > >>

Go to full version