Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

จับคู่หมวกฟางปะทะหนวดดำ

หน้า: << < (3/4) > >>

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 13:31:35 ---ซันจิ เจอกับ วาสโก้ ชอต หน้ามันกวนตีนต้องเจอตีน

--- End quote ---
สมเหตุสมผล เยี่ยมยอดจริงๆ ห้าห้าห้า *้ั์drinktea*

ผมว่าถ้าจับคู่มันจะไม่มันส์ฮาสิ่คับท่าน มันต้องมี คู่บัดดี้ vs. คู่บัดดี้ มีสับคู่บ้าง นัวๆ กันบ้าง มันส์ฮาดี เหมือนตอนสู้กับ Cp9 อ่ะ มันส์ฮามว๊าก!!

windyzero:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 15:48:00 ---*number1* จะพิมพ์เอากลัวจะไม่เท่ห์ขอแปะคะ!! *number1*

ขอสลับที่หน่อยละกัน 555+

แฟรงกี้ - ปิซาโร่ เหมาะกันเด๊ะ

บรู๊ค - ราฟิต (คิดว่าราฟิตใช้ดาบเหมือนกัน)สไตล์ ดาบเรเพียร์

นามิ - ดร.คิว (จริงๆอยากให้ คิวเจออุซป มันต้มตุ๋นเก่งเหมือนกัน แต่ กับนามิโอเคสุดละ)

ชอปเปอร์ - วูลฟ์ ยักษ์ต้องเจอ มอสเตอร์

ที่เหลือ ก็ปล่อยมันไว้งั้นแหละ  *haha* *haha*

AkatsukiPein:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 16:20:21 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 13:31:35 ---ซันจิ เจอกับ วาสโก้ ชอต หน้ามันกวนตีนต้องเจอตีน

เห็นด้วยครับ 555+

EmoHang:

ผมอยากให้โซโลเก็บให้หมด เลย
 *number1*

Augustz:

--- อ้างจาก: EmoHang ที่ พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 16:51:15 ---ผมอยากให้โซโลเก็บให้หมด เลย
 *number1*

งั้นเปลี่นพระเอกเถอะคับ

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version