Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่2

หน้า: << < (5/11) > >>

sattkon:

@ท่าน Augustz
 *้ั์post* แหม๋ๆรีบแก้เลยนะครับ  *haha*

@ท่าน Num
ก็คือความคิดที่ เกะ มี มันสวนทางกับ อิทาจิ ไงครับ *damage*

Augustz:

แก้รอบเดียวพอคับ  ^^

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 22 มิ.ย. 2012 เวลา 09:00:23 ---แก้รอบเดียวพอคับ  ^^

--- End quote ---

จะแก้กี่รอบก็ได้ครับ แต่อย่าตอบคำถาม ซ้ำอีกกระทู้พอก็ครับ  *great*

snooker46:

ไม่ได้  เพราะเหมือนอิทาจิเคยเกริ่นไปว่า นารูโตะเท่านั้นถึงจะเปลี่ยนนายได้ แต่อิทาจิไม่ได้บอกตามที่ผมพิมนะ แค่หมายถึงบอกคนอ่านอย่างพวกเรา ที่ฉากไหนเมื่อตอนที่แล้วหรือตอนไหนเนี่ยแหละที่ ฉาย เป็นภาพนารูโตะ

Num:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 22 มิ.ย. 2012 เวลา 08:40:58 ---ซักวัน  ข้านี่ล่ะ จะเป็นโฮคาเงะ  *great*

--- End quote ---
อย่าลืมนะครับ ทางที่จะไปสู่โฮคาเงะนั้นไม่มีทางลัดหรอกครับ *้ั์post2*
ปล แบบว่าโฮคาเงะเอาไปเถอะไม่อยากเป็น
     อยากเป็นมิซิคาเงะอ่าเท่ก่าได้ไหมครับท่าน sattkon

หน้า: << < (5/11) > >>

Go to full version