Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

หนวดน้ำตาลเนี่ยเป็นเผ่าคนยักษ์หรือคนธรรมดาคับ(เห็นตัวใหญ่ๆเลยสงสัย)

หน้า: << < (2/3) > >>

bignaja123:

พวกเก่งๆ นี้จะตัวสูงผิดมนุดมนา   ไม่เหมือนชาวบ้านเค้าคับ 

ไม่รู้กินอาไรกันเข้าไป      *haha* *haha*

โบอาผมยังสูงเกิน สองเมตรเลย     *shock*

ลูฟี่จะโตทันมั้ยเนี่ย *disappoint*

Augustz:

โบอา 1.92 เมตร มั้งคับ ยังไม่เกิน2เมตร

bignaja123:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 22:47:14 ---โบอา 1.92 เมตร มั้งคับ ยังไม่เกิน2เมตร

--- End quote ---

โอ้ ขอบคุณครับ    ผมขี้เกียจเสิตหา เหอะๆ กะๆ เอา *hoho* *hoho*

Sawako Kuronuma:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 22:18:30 ---ก้คนธรรมดานั่นแหละคับ   

ดูอย่างโมเลีย กับ คุมะ สิ  สูงตั้ง 6เมตร  *disappoint*

--- End quote ---

โหยสูงเท่ากะตึก 2 ชั้นเลย เป็นคนธรรมดาที่สูงจิงๆอ่ะ   *rip*

NaTTaJaK:

หนวดน้ำตาลเป็นคนทามมะดาครับแค่กินดีไปหน่อยครับห้าาาา

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version