Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สปอย 665

หน้า: << < (3/14) > >>

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: Lambo ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 21:27:33 ---
เห้ยไม่ใช่นี้ตังหาก

--- End quote ---
เชลซีเปิดมาต่อ"ครึ่งลูก"เลยหรอ *้ั์shock3*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: Sanjididami ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 21:14:47 ---ไม่มี สปอยมาดู กระอักเลือดกันเป็น แถบๆ เลยซินะ  *hoho*
บอกได้ เลย ครับ เซงๆ ไม่อยากตอบกระทู้ไม่รู้จะคุยไรดี เพราะมัน งุงิหรือไมเอ๋ย
ใครเป็นแบบผมมั่ง ไม่อยากจะ เม้นกระทู้ เพราะ ไม่มีเรื่องให้คิด ยกมือสูงๆ เลยครับ และจิ่มเลย 
>>>>>คำนี้ *dead*

--- End quote ---
ผมครับผมไม่มีอะไรจะตอบเลยครับยิ่งช่วงนี้ไม่ค่อยว่างด้วยครับ(ไปอยู่กับเฟสครับ)
เลยไม่ค่อยตอบอ่าครับ

artkub:

ตอนเเรกอย่างดีใจพอเข้ามาดู *disappoint* *glad* *shock* *rip* *dead*

NaTTaJaK:

ใช่เลยครับทามไห้เราดีใจแล้วก็เศร้าใจครับ

IzAGolF:

คิดว่าหลุดมา แต่ก็ยังอดอยู่ดี *dead* *dead*

หน้า: << < (3/14) > >>

Go to full version