Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (42/48) > >>

kaofever:

สมาชิกใหม่
สมัครได้ไม่ถึงอาทิตย์เลย
ชื่อเก้าคับ

Augustz:

--- อ้างจาก: kaofever ที่ ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 15:33:43 ---สมาชิกใหม่
ชื่อเก้าคับ

--- End quote ---
ยินดีต้อนรับ นะคับ  ผมชื่อ ออกัส เรียกกัสก้ได้

ว่าแต่ ทำไมเอารูปผุ้หญิงขึ้นล่ะคับ เราก้นึกว่าเปนผุ้หญิงจิงๆ พูดคับซะงั้น

ทำลายความหวังอันยิ่งใหญ่ของผมได้ลงคอ *glad* *glad* *glad*

DREAMXDz:

หวัดดีค้าบสมัคเมื่อกี้ *haha*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: kaofever ที่ ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 15:33:43 ---สมาชิกใหม่
ชื่อเก้าคับ

ยินดีต้อนรับครับ....

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 15:36:07 ---
ชื่อเก้าคับ

ยินดีต้อนรับ นะคับ  ผมชื่อ ออกัส เรียกกัสก้ได้

ว่าแต่ ทำไมเอารูปผุ้หญิงขึ้นล่ะคับ เราก้นึกว่าเปนผุ้หญิงจิงๆ พูดคับซะงั้น
ทำลายความหวังอันยิ่งใหญ่ของผมได้ลงคอ *glad* *glad* *glad*

*haha* *haha* *haha*

เอารูปสาวๆสวยๆ ขึ้น....ก็ดีนะครับ   เอาไหวพักสายตา....เผื่อเวลาตาลายอ่ะ
ว่าแต่ผมจำไม่ได้เลย ว่าในบอร์ดใครหญิง ใครชายอ่ะ.....-*-

เอ๊ะ.....หรือว่า ที่คุยทุกวัน  พี่สาว Gust รึเปล่าหว่า.... *hoho*

Augustz:

ผมเปนผุ้ชาย คราฟพ๊ม

หน้า: << < (42/48) > >>

Go to full version